ดู: 1791|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] รีวิวตาสองชั้นแผลเล็กกับ หมอโอ๋ ธนพันธ์

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ ก่อนอื่นต้องขอแนะนำตัวก่อนว่าเป็นผู้หญิงคนนึงที่อยากสวย อยากทำตามาก อยากเสริมโหงวเฮ้ง เรยหาที่ทำที่ราคาสมเหตุสมผลหน่อย มาดูรีวิวในนี้เยอะมากๆค่ะ ทั้งกรีดแผลสั้นแผลยาว ที่เลือกหมอโอ๋ คือไลน์ไปปรึกษาเลขาหมอและทราบว่าทำเทคนิคเดียวกันกับหมอชลธิศ อ่อ น่าจะเริ่่ส ก็เรยตกลงจองคิวทำ พอถึงวันทำก็ไปถึงคลีนิกบ่ายสอง ทำประวัติเสร็จก็เปลี่ยนเสื้อผ้าเข้าพบหมอ คุยกะหมอนานมาก หมอเอาไม้จิ้มฟันทำชั้นตาให้ดู หลายแบบมาก แต่สรุปว่าเลือกแบบธรรมชาติ คือไม่ชอบชั้นสูงมาก หลังจากนั้นหมอเอาเมจิกวาดๆตา ละก็เข้าห้องผ่า หมอฉีดยาชาตรงหางตา ประมาณปลายคิ้ว รู้สึกเจ็บนิดๆแต่ทนได้ค่ะ ตอนแรกคิดว่าน่าจะเจ็บกว่านี้ แต่ใจก็เต้นตึกๆ อยู่ดี อ้อ หมอไม่ให้กินยานอนหลับหรือยาสลบอะไรนะคะ เพราะระหว่างที่ทำหมอจะให้ลืมตาด้วยค่ะ ไม่แน่ใจว่าคงเพราะจะเชคว่าชั้นตาเราเท่ากันรึป่าว (อ้นนี้คิดเองนะคะ) หมอทำประมาณ 1  ชม ค่ะ พอทำเสดก็มานอนพัก 20 นาที มีเจ้าหน้าที่ พยาบาลเอาคูลแพคเย็นๆมาประคบให้รูป นี้เป็นก่อนทำละหลังทำ 7 วันค่ะ หลังตัดไหมเสด หมอบอกว่ายังบวมยุหน่อยๆ 1 เดือนจะสวยกว่านี้ รูปนี้เยนๆหลังทำเสดกลับมาบ้านค่ะนอนประคบเย็นต่อ อันนี้วันที่ 2 วันค่ะบวมเท่านี้ แต่งหน้าไปทำงานได้ รูปนี้วันที่ 4 ไม่น่าเชื่อบวมเท่านี้ แอบปลื้มยุค่ะ ที่สำคัญแต่งหน้าทำงานทุกวัน แต่ไม่แต่งตา มันเริ่ส หลังจากoyho ก็ยุบลงเรื่อยๆค่ะ แทบจะเป็นปกติ จนไปตัดไหมนี่หล่ะค่ะ ขอบคุนทุกท่านที่เข้ามาดูและหวังว่ากระทู้ของดิฉันจะมีประโยชน์สำหรับคนที่กำลังหาข้อมูลการทำตาค่ะ
ขอบคุนมากคร๊า
สวยขึ้นคะ แผลน้อยมาก ไม่มีเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้