ดู: 1938|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ถามเรื่องกระดูกหลังหู กับหมอเฉลิมคะ

[คัดลอกลิงก์]
คือว่าทำจมูกมากะหมอเฉลิมแล้ว  อยากจะแก้ให้มันยาวกว่านี้  ความโด่งโอเคแล้วคะ
คืออยากทราบว่า  กระดูกหลังใบหูเนี่ยมันเป็นยังไงหรอคะ  เราจะเอาความยาวยืดอีก1เซนจะได้มั้ย
คือไม่รู้ว่ากระดูส่วนนี้มันเป็นยังไงเลยไม่เข้าใจว่าทำได้มั้ย  เค้าจะใช่กระดูกของเราอย่างเดียวหรือ  บวกกันซิลิโคนด้วย
แล้วอีกอย่างคะ สำคัญมาก  ตอนนี้ราคาเอากระดูกใบหูมาเสริมอยู่ที่12000แล้วคะจาก10000  เราเป็นลูกค้าเก่าแกเลย
สงสัยว่าตอนเราทำปากเค้าก็ขึ้นราคาแล้วแต่ใช้ราคาเก่ากับลูกค้าเก่าอยู่  แล้วก็ลดให้1000 บาทด้วย  ตอนนี้เลิกนโยบายนี้ไปแล้วหรอคะ

ถามเยอะหน่อย  พอดีสงสัยมาก  55+
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-5-16 15:41:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แง่ว  ไม่มีคนตอบ  ตอบหน่อยเถอะคะ  วันไปทำจะได้บอกหมอถูกว่าต้องการยังไง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้