ดู: 1547|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] จมูกทรงนี้  หมอชาตรี หรือ หมอยุทธพงษ์ ดีค่ะ??? ช่วยเข้ามาตอบหน่อยนะค่ะ อยากรู้จร

[คัดลอกลิงก์]
อยากทำจมูกทรงนี้ค่ะ ตัดสินใจไม่ได้ระหว่างหมอชาตรี กับหมอยุทธพงษ์ (ชอบทรงของคุณหมอ2ท่านนี้ค่ะ) คือตัวเองเป็นคนปลายจมูกค่อนข้างเชิด อยากทำให้ปลายยาวลงมานิดนึงอ่ะค่ะ คือแค่นิดเดียวนะค่ะแค่ไม่เชิดก็พอแล้ว แบบประมาณในรูปอ่ะค่ะ ศัลยกรรมครั้งแรกด้วย ตัดสินใจไม่ได้เลยอ่ะค่ะ รบกวนผู้รู้ช่วยแสดงความคิดเห็นด้วยนะค่ะ
(มีอีกที่ที่มองเผื่อไว้คือที่เลอลักษณ์ค่ะ ที่อยากทำที่นี่เพราะว่าฉีดยานอนหลับค่ะ แอบกลัว หลับๆไปเลยจะดีกว่า 555+ แต่ไม่มีข้อมูลเลย รบกวนเพื่อนๆช่วยแนะนำหน่อยนะค่ะ ว่าถ้าตัดสินใจจะทำที่นี่ควรทำกับหมอคนไหน)
ขอบคุณค่ะ
หมอชาตรีสวยมากจ้า ถ้าเลอลักก็ดีแต่ครึ่งนึงไม่ค่อยได้ทรงตามที่ต้องการเท่าไหร่
ศัลยกรรมมีทั้งดีทั้งโทษ ศึกษาเยอะๆนะคะเราคนนึงติดศัลยกรรมมากๆ นี่ก็พึ่งทำนมด้วย
ต้องพร้อมที่จะดูแลก่อนและหลังศัยกรรม. เตรียมตัวไว้เรยจ้า สวยต้องอดทนจ้าาา สู้ๆ
แต่เพื่อนเราไปทำ ที่ รพ.บางมด ก็สวย เหมาะกับน่ามากน่ะ คุ้มมาก แถมยังมะเคยเห็นมันไปแก้เลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้