ดู: 2037|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

คัยเคยฉีดคาบ๊อกซี่บ้างค๊ะ...

[คัดลอกลิงก์]
คัยเคยฉีดคาบ๊อกซี่มาแร้วบ้างค๊ะ  พอดีสนใจอ่ะค่ะ...

ก้อเรยแวะมาถามผู้มีความรู้ และประสบการณ์อ่ะค่ะ...

ขอบคุณล่วงหน้าน๊ะค๊ะ...
เจ็บมากตอนแก๊สเดิน
ทำที่ต้นขา เจ็บมาก เจ็บแบบพอทนได้ แต่ต้องนอนจิกเตียงไว้..อิๆๆ.... แอบน้ำตาไหลนิดนึง ให้คิดถึงตอนขาเล็กไว้ วันแรกๆ จะดูพองๆ ก่อนจากนั้นจะเริ่มยุบ เห็นชัดๆ ว่าขาเล็ดลงก็ประมาณ อาทิตย์นึงขึ้นไปนะ แนะนำว่าถ้าทำที่ขาให้ใส่กระโปรงไปค่ะ เพราะเวลาทำเสร็จแล้ว ขาเรามันจะบวมๆโป่ง พองลม เดินถนัดกว่ากางเกง อย่าเพิ่งโดนน้ำนะ
แล้วมันจะกลับมาใหญ่อีกป่าวคะ
เจ็บอ่ะ จำได้แค่เนี้ย
แล้วก็อันตราย
เลยไม่ได้ทำต่อจนครบง่ะ

ฉีดอยู่ค่ะ..ลงคอร์สรายปีค่ะ...ฉีดสัปดาห์ละ1ครั้ง..ที่ต้นขาอ่ะค่ะ..เป็นคนขาใหญ่อ่ะค่ะ..
เจ็บแต่ชินแล้วค่ะ..อัดแก๊สไปครั้งละ3600ซีซีอ่ะค่ะ...มันจะเจ็บแค่สองนาทีแรกต่อการจิ้มเข็มหนึ่งรูค่ะ..และหลังจากนั้นจะชาค่ะ..
ต้นขา2ข้างก้อฉีดครั้งละ4เข็ม...ระหว่างฉีดก้อท่องไว้ค่ะ.."ไม่ตาย ไม่ตาย"5555...แล้วมันก้อผ่านพ้นไปค่ะ...
คอนนี้ต้นขาเล็กลงมากค่ะ..ได้ผลพวงคืดสะโพกเล็กลงด้วยค่ะ..ตอนนี้ใส่กางเกงขาสั้นไซร์sค่ะ..
..อีกอย่าง..ตอนฉีดควรออกกำลังกายหรือทำโปรแกรมกระชับด้วย..เพราะส่วนที่ฉีดนั้นจะเหลวค่ะ..จริงๆนะคะ..
เล็กลงแต่เหลวค่ะ...ก้อเลยต้องทำกระชับหลังฉีดเสร็จค่ะ...
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้