ดู: 2279|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ช่วยดูจมูกให้หน่อยครับ

[คัดลอกลิงก์]

หมอบอกตรงสัน เนื้อน้อยมันสูงได้เเค่นี้ จริงไหมครับ ผมอยากให้มันสูงขึ้นเท่าหน้าผาก

เเล้วผมมองมันเบี้ยวทางซ้าย เเค่ไปหาหมอหมอบอก ข้างซ้ายมันยูงบวมอยู่เพราะหมอขูด

ทำมา ยังไม่ถึงเดือนครับ ควรไปเเเก้เลยไหม หรือรอไปก่อน หรือเเบบบนี้พอดีเเล้ว
ผมว่า เท่านี้กำลังดีน่ะครับ ดูโด่ง ธรรมชาติ ไม่ปลอม แต่แกนกลางเอียงจริงครับ นวดขยับได้รึปล่าวครับ อย่าให้ถึงแก้เลยครับ เพิ่มทำมา แผลยังไม่สมานดีเลย

ลองปรึกษาหมอหน่อย จะได้เจ็บครั้งเดียวเลยครับ
เหมือนจะเอียงไปทางขวานะ
เอียงนิดนึงค่ะ แต่ความโด่งสวยดีแล้ว ลองนวดดูค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้