ดู: 3559|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] รีวิวฉีดก้น เสริมสะโพก กับ หมอแก้วโกสินทร์ เอเมด คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
อยากมาแชร์ประสบการณ์หลังจากที่ตัดสินใจอยู่ประมาณ เกือบๆ เดือน
กับการฉีดก้น เสริมสะโพก ค่ะ คือ ขอเกริ่นสาเหตุที่คิดจะทำนะคะ เพราะเราเป็นคนก้นแบน
และเป็นคนที่ใส่พวกกางเกงรัดรูปแล้วมันก้นบอดมากกกก!
จนรู้สึกว่าไม่ได้และน่าจะต้องเปลี่ยนแปลงตัวเองซะหน่อย จะปล่อยให้ก้นของตัวเองหมดสวยไม่ได้
แถมตอนนี้อายุก็ไม่ได้เยอะมาก เดินไปไหนมาไหนมีหวังอายเค้าตายเลย
ก็เลยตัดสินใจไปพบกับคุณหมอท่านนึงค่ะ ชื่อว่าคุณหมอแก้ว ตอนที่ได้ไปปรึกษากับคุณหมอแก้ว
เราเข้าไปที่ เอเมด คลินิก สาขาสีลม มาค่ะ ก็ปรึกษาทุกอย่างเรียบร้อยเลยอยากรู้อะไรก็ถามไป
แต่ที่กังวลก็คือกลัวมันจะมีผลข้างเคียงหลังทำหรือป่าว ซึ่งคุณหมอก็ให้คำตอบที่ว่าไม่มีอันตรายข้างเคียง
ถ้าทำกับหมอ และ คลินิกชื่อดัง เราฟังแล้วแบบอื้ม...ดูคุณหมอกล้าการันตี มาก!
เราเลยขอเวลากลับไปตัดสินใจหาข้อมูลเพิ่มเติมอีกนิดนึง กะว่าถ้าจะทำจริงๆ ก็จะเลือกที่นี่ค่ะ
หลังจากที่ได้ไปปรึกษามาเราก็แอบยุ่งๆกับงานอยู่เป็นอาทิตย์ สุดท้ายหาโอกาสและเวลาว่างได้จริงๆ
เลยโทรจองนัดคิว ฉีดเสริมก้น เสริมสะโพก กับคุณหมอแก้ว เลยค่ะ โชคดีมาก
เพราะหลังจากโทรจองอีก 2 วันก็ได้คิวทำเลย

เป็นไงบ้างค่ะ หลังจากที่เราได้ไป ฉีดก้น เสริมสะโพกมา
อันนี้ขอบอกๆ ว่าถ่ายสดๆ ร้อนๆ หลังจากที่ตัวเองทำเสร็จแล้วนะคะ แอบรบกวนให้ผู้ช่วยเค้าถ่ายให้
ตอนแรกกะถ่ายเล่นๆไม่ได้คิดจะมารีวิว หรือ มาแชร์ประสบการณ์นะคะ
แต่เพราะเห็นผลหลังทำแล้วก้นเป๊ะ เลยอยากเอามาให้เพื่อนๆ ได้ดู ได้อ่านกันค่ะ
ติชมได้นะคะ สวยไม่สวย ก้นเด้งไม่เด้งยังไงยินดีรับคำติชมจ้า อ๋อ...เกือบลืมบอก
ค่าเสียหายหลังจากไปฉีดก้น เสริมสะโพก ของเราราคาอยู่ที่ 69,000.- ข้างละ 100CC
แถมตอนนั้นเค้ามีโปรโมชั่นอยู่เลยได้แถมเพิ่มอีก 50CC ด้วยค่ะ
ปัจุบันหลังฉีดก้นเป๊ะยังไง ทุกวันนี้เป๊ะแบบนั้น ปลื้มมม <3
โอเคเลยนะคะ
เสริมก้นมา ก็โอเคดีนะคะ ใส่กางเกงน่าจะสวยขึ้นกว่าเก่า
น่าจะฉีดเยอะกว่านี้นะคะ ก้นจะได้เด้งๆ เริ่ดๆ อ่า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้