ดู: 4496|ตอบกลับ: 29
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] รีวิวปากบางกับ อ.หมอพิชาญศักดิ์ v-plast บางแสน

[คัดลอกลิงก์]
มารีวิวปากให้ดูค่ะ ปกติปากหนา เลยหาที่ทำปากบาง
ดูมาหลายที่ พอดีเพื่อนไปปทำจมูกที่ v-plast บางแสนมา และเค้าก็ทำมาสวย
เราเลยให้ถามเรื่องทำปากมาให้ค่ะ ก็ลองศึกษาดู เห็นหมอพิชาญศักดิ์ดังมาก ทำศัลยกรรมแต่ละอย่างๆสวย ๆทั้งนั้น

ก่อนทำนะคะ

ก็เลยเลือกที่จะทำกับ อ.หมอพิชาญศักดิ์ค่ะ ใกล้บ้านด้วย
เวลาไปทำแผลจะได้สะดวกๆ ทำมาก็ประทับใจมากค่ะ
ลืมความเจ็บไปเลย แถมได้ความผอมกลับมาด้วย เพราะแรกๆกินอะไรไม่ค่อยได้ 555 ชอบๆๆ

หลังทำ 3 เดือนค่ะ แรกๆก็ต้องนวดๆ ตอนนี้ก็นิ่มปกติแล้ว

ชอบมาก หมอเก่งใจดี พนักงานเอาใจใส่ดีทุกคนเลย ปลื้มมากๆค่ะ

แพงมั้ยครับ
ทำเท่าไรครับ สวยมากๆๆ
เท่าไหร่คะ
เท่าไหร่ครับ
ค่าเสียหายด้วยค่ะ อยากแก้อะค่ะ ว่างๆๆ ต้องลองไปปรึกษาแล้วค่ะ
ทำมาเท่าไหร่อะค่ะ
สวยมากๆค่ะ เท่าไหร่คะ
สวยจ้า อยากทำมั่ง
อย่างนี้ปากปีกนกหรือเปล่าคะ
อยากได้แบบนี้ๆๆเลย ไม่ชอบบางมาก แบบนี้กำลังสวย เจ็บมั้ยคะ คิวนานมั้ย
สวยมากค่ะ อยากทำอ่ะ
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-10-17 16:01:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ข้างละ 15000 บาทค่ะ
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-10-17 16:02:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
bbboa ตอบกลับเมื่อ 2014-8-17 23:00
ทำเท่าไรครับ สวยมากๆๆ

15000 บาทค่ะ อิอิ
มีรูปแบบปากปิดสนิทมั้ยครับ อยากดูว่า ถ้าไม่ยิ้มมันจะสวยขนาดไหนอ่าครับ กลัวทำมาแล้ว ดูเป็นสาวอ่าครับ
สวยค่ะ นานมั้ยคะกว่าจะหาย
ปากสวยมากเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้