ดู: 3227|ตอบกลับ: 16
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ดูดไขมัน/ทำ VASER] Vaser ต้นขา By. YB holistic โดยหมอบอย

[คัดลอกลิงก์]
สวัดดีเพื่อน ๆ ทุกๆคนค่ะ ที่สนใจกำลังศึกษาข้อมูลการกำจัดไขมันต้นขาด้วยวิธีต่าง ๆ อยู่ค่ะ วันนี้เรามีเวลาว่าง มารีวิวการกำจัดไขมันส่วนเกินบริเวณต้นขา ด้วยเครื่อง Vaser ให้เพื่อนๆ ได้ดูกันนะค่ะ ตอนนี้เราทำผ่านไปได้ 10 วันแล้วค่ะ อาการเจ็บยังมีอยู่เล็กน้อย ตัดไหมแล้วเรียบร้อยค่ะ

การศึกษาข้อมูลการทำ เวเซอร์ของเรา ไม่ได้มากค่ะ ไม่ได้ดูรีวิว แต่ทำมาแล้วก็อยากมารีวิวให้เพื่อน ๆ ได้ดูค่ะ เราศึกษาข้อมูลจากเพื่อนเราค่ะ เพื่อนทำมาแล้วก่อนหน้านี้ แต่ไม่ใช่ที่เดียวกับเราค่ะ เราเลือกที่ YB เพราะใกล้บ้านเดินทางสะดวก การเดินทางเข้าไปล้างแผล ตัดไหมอะไรต่อมิอะไรน่าจะสะดวกที่สุด ที่เราศึกษาจากเพื่อนเราคือ การดูแลรักษาตัว ระยะเวลาก็พักฟื้นค่ะ แล้วก็อาการเจ็บหลังผ่าตัดของเพื่อนเรา เพื่อนเราทำมาวันแรกชิวมากค่ะ หลังทำนี่นางไปเดินเล่นต่อเลยกับแฟนนาง ทำเหมือนไม่มีอะไร แต่วันรุ่งขึ้นแอบขำในใจ นางเดินไม่ไหวค่ะ ซึ้งนั้นทำให้เราเก็บไปคิดอีกหลายอาทิตย์เลยทีเดียว กว่าเราจะตัดสินใจทำเวเซอร์ค่ะ เพื่อนเราไม่แนะนำให้ดูรีวิวค่ะ ให้เข้าไปปรึกษาคุณหมอเลยหน้าคลินิกไปปรึกษาหลาย ๆ ที่ยังไม่ต้องตัดสินใจ ดูผลงานคุณหมอจากหน้าคลินิกเลยตค่ะ ไปนั่งนาน ๆ ดูว่ามีคนอื่นเข้ามาทำไหม ทำแล้วเขาเป็นอย่างไร แอ๊ปเนียนคุยกับคนอื่นดูว่าทำแล้วเป็นอย่างไรบ้าง นั้นจะได้คำตามดีที่สุดจากคนที่ทำจริง เพราะรีวิวก็น่าจะมีแต่คนที่ทำดีแล้วมารีวิวซะเป็นส่วนใหญ่แบบเรา 5555555 เพราะก็คิดอยู่เหมือนกันว่า ถ้าทำฮ่วยคงไม่มารีวิวหลอกค่ะ ไม่มียึดเครดิตคุณหมอท่านด้วยค่ะ
พอดีว่าของเราทำมาแล้วโอเค Happy เลยมารีวิวค่ะ

ของเราหลังทำก็กลับบ้านนอนเลยค่ะ แล้วก็นานต่อวันรุ่งขึ้นอีกหนึ่งวัน ( เดินไปเข้าห้องน้ำ ไปหาข้าวทานได้ปกติ แต่ไม่ถึงกับไปเดินเที่ยวห้างแบบเพื่อนเรา) เราเห็นเพื่อนเรานางเก่งเราเลยไม่เอาดีกว่าพักเยอะ ๆ เพื่อเราน่าจะเกิดจากการระบบที่หลังทำไปเดินเล่นเลยด้วยค่ะ
เม้ามอยมาเยอะแล้วค่ะ มาลงรูปดีกว่านะค่ะ
ก่อนทำค่ะ

และนี่เจ้าไขมันตัวการค่ะ

จัดไปสองขวดค่ะ
หลังจากที่เอาออกไปแล้ว ก็เดินผิดทางกันเลยทีเดียว แต่ไม่ถึงกับเดินไม่ไหวค่ะ แต่รู้สึกเสียว ๆ เหมือนมีอะไรมาแทงขา อุ้ย......

ผ่านไป 9 วันค่ะ จะเข้าไปตัดไหม แต่หมอไม่อยู่ค่ะ ฮือๆๆๆๆๆๆ..... คือเข้าไปเลยไม่ได้โทรนัดก่อน ทั้ง ๆ ที่ทางคลินิกบอกว่า เดี๋ยวถึงวันตัดไหมจะโทรมาตามค่ะ สรุปโทดคัยไม่ได้ เราไปเอง เซงเลย
ให้แฟนถ่ายให้ค่ะ 7 วัน

สังเกตเห็นรอยแดง ๆ ค่ะนั้นแหละค่ะ รอยช้ำ ต่อจากนี้ก็รักษารอยช้ำ แล้วก็นวดให้เรียบค่ะ

และวันที่ 10 หลังทำค่ะ วันนี้ตัดตัดไหมแล้วและมีรูปมาฝากค่ะ ถ่ายโดยน้อง พนง. ของคลินิกค่ะ

ก่อนหลัง 10 วันค่ะ
ราคาเท่าไหร่คะ อยากทำบ้าง แล้วต้องมีเวลาพักกี่วันอะคะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-8-17 12:52:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย satinc เมื่อ 2014-8-16 16:46
ราคาเท่าไหร่คะ อยากทำบ้าง แล้วต้องมีเวลาพักกี่วันอะ ...

เราทำมา 80000 ค่ะ ของเราพัก 5 วันค่ะ แต่ก็นั่งเดินได้ปกติ เรากลัวบวมเลยไม่ค่อยทำอะไร
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-8-17 12:52:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย baifern1320 เมื่อ 2014-8-16 19:46
ราคาเท่าไรคะ

80000 ค่ะ
ขาเล็กลงเลยค่ะ ตอนดูดออกเจ็บไหมค่ะ
อยากทำบ้าง เจ็บไหมคะตอนทำ
ตอนดูดดอกใช้ยานอนหลับรึสลบคะ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-8-28 16:20:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย binnara774 เมื่อ 2014-8-26 16:11
ตอนดูดดอกใช้ยานอนหลับรึสลบคะ

หลับค่ะ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-8-28 16:26:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

มาอัพเดทค่ะหลังทำ 20 วันค่ะ
ไขมันออกเยอะมากๆเลยคะ ขาเล็กลงมาก
5 วันอาการดีขึ้นมากไหมคะ
vaser นี้ลดได้เยอะจริงนะคะ
เวเซอร์ กะ บอร์ดี้ไทน์ ต่างกันตรงไหนเหรอคะ เพื่อนคนไหนมีความรู้ช่วยเล่าสู่กันฟังหน่อยค่าา
80,000 บาท นี่กี่จุดคะ
ลงไปเยอะเลย น่ะค่ะ  ค่าเสียหายเท่าไร ค่ะ
เลกลงมากเลยค่ะ

กำลังหาข้อมูลอยู่พอดีค่ะ
เราจะทำต้นขาเหมือนกัน ทำน่องไปแล้ว
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้