ดู: 1190|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิว อัพดั้งมา4วัน กับคุณหมอพีรพันธ์@ดีลักษณ์คลีนิค

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีจร้า เพื่อนๆชาวดั้งโด่ง
เราไปทำจมูกกับ คุณหมอพีรพันธ์ ดีลักษณ์คลีนิคมาค่ะ
ตอนนี้ทำได้4วัน ยังบวมๆอยู่เลย แต่ว่าอดทนกะหน้าเปลี่ยวปล่าวไม่ไหว เลยขอคิ้ว ขอปากสักหน่อย^^
ขอบอกเลยค่ะ ว่าไม่มีเขียว ไม่มีช้ำเลย ออกแนวฟินเฟ่อ
บวมบ้างอันนี้ต้องมีอยู่แล้วเนอะกับอาการบวม
ณ จุดนี้เป็นอีก1คนที่ขอคอนเฟิมว่า "คุณหมอมือเบามาก!!"
มาดูกันเลยๆๆๆ อันนี้ก่อนทำค่ะ  อยากสวยก็ตัดสินใจได้ทันทีว่าเอาละ ต้องทำ!!

รูปนี้คือก่อนทำเลยค่ะอาบน้ำเตรียมตัวไปสวยจร้า

วันแรก...หลังจาทำเลยจร้า 10 นาที หน้าตุ่ยๆไปบ้าง มึนยาค่ะ แหะๆ

วันที่2... บวมขึ้นมาแล้ว ยังใจชื้นเล็กๆที่ไม่มีความช้ำความเขียว แต่ก้อต้องรอดูพรุ่งนี้ก่อนะ

วันที่3...ก็ยังคงบวมอยู่ค่ะ พร้อมกับความเยิ้มของใบหน้าที่ไม่ได้ผ่านการล้างหน้ามาค่ะ อิอิ คิดในใจว่าคงรอดแล้วล่ะ เราคงไม่เขียวไม่ช้ำละ

วันที่4...วันนี้เลยค่ะ ต้องบอกก่อนว่า เราทนอยู่กะหน้าเงือกไม่ได้อีกแล้ว 555+ ขอแต่งแต้มด้วยคิ้วเข้มๆ ปากแดงๆหน่อยจร้า ดีใจมากค่ะที่ไม่ช้ำเลย ความบวมยังอยู่ค่ะ นับถอยหลังรอความบวมหายไป

โดยรวมเราแฮปปี้มากเลยจร้า คุณหมอมือเบาไม่เขียวไม่ช้ำ ไม่เจ็บด้วย มั้งค่ะ แหะๆ เราบอกตามตรงว่าแอบเจ็บนะ ก็ยาชาหมดฤทธิ์ ก็เจ็บบ้างเป็นธรรมดา แต่ทนได้ค่ะเพื่อความสวย เด๋วจะอัพเดตรูปให้ดูเรื่อยนะคะ ผ่านไปสักอาทิตย์หรือเดือนนึงจะเป็นยังไง ^^
สวยธรรมชาติมากเลยค่ะ ราคาเท่าไหร่คะซิลี่โคนอะไรเอ่ย ขอให้หายบวมไวๆนะคร๊าา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้