ดู: 4736|ตอบกลับ: 16
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ใหญ่โตแบบโน๊ตอุดมก็ไม่ปาน

[คัดลอกลิงก์]
พี่ ๆ เพื่อนๆ ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ ว่าจะแก้ดีมั้ย หรืออย่างไรดี  ถ้าแก้ แก้ที่ไหนที่ดีและราคาไม่สูงเกินไปอ่าค่ะ

ฐานจมูกเดิมใหญ่อยู่แล้วอ่ะค่ะ   
เราว่าสวยแล้วนะคะ
ไม่ต้องแก้อ่ะ ไปเก็บปีกเพิ่ม กับหมอปัญญา ร.พ.เดชา 8000 บาท รับรองเป๊ะได้อีกจ่ะ สู้ๆ
จ้าา จะบอกว่า ถึงแก้อีก ก็ดูไหญ่จ็ะ เพราะเบสิคเราไหญ่ ต้องแก้ที่พื้นฐาน ว่าไหญ่จากกระดูกอ่อน หรือเนื้อ ถ้ากระดูกอ่อน ต้องตัดแต่ง ถ้าเนื้อ อาจจะต้องตัดนิดหน่อย แล้วค่อย เสริม บางๆๆ ให้ดูเป็นทำมะชาติ เพราะ ถ้าพื้นฐานคุนไหญ่ พอเสริมทับ ก็จะดูไหญ่ ไม่สวยหวาน แต่ถ้าเป็นผู้ชาย หน้าคมๆๆ ยังสามารถที่จะเสริมไห้โด่ง เพื่อดึง ให้ดูเล็กลงได้ แต่ในกรณีญ นั้น ถ้าเสริมโด่งมาก หน้าจะแข็ง ทันทีจ็ะ
อืม ตัดแต่งปลายเท่านั้นคือคำตอบ...

1.หมอเฉลิม
2.หมอสุชาติ   อนุสาวรีย์คลินิก
3.ร.ศ. นายแพทย์อาทิ เครือวิทย์
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-5-14 08:37:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณค่ะ ทุกๆ ความเห็น มีเพิ่มเติมอีกด้ายนะคร๊า เผื่อช่วยให้ตัดสินใจง่ายขึ้นค่ะ อิ  อิ ^^

อีกข้อนึงคือ ถ้าเก็บปีกมันจะทำให้เล็กลงได้มั้ยคะ แล้วจาซิลิโคนทะลุหรือเปล่า ??
สวยดีนะคับ ผมว่าโอเคแล้ว อย่าแก้เลย
คิดว่าแล้วแต่ความพอใจค่ะ  ถ้าไม่ชอบก็ลองไปตัดแต่งปีกจมูกก็ได้ค่ะ
ผมว่าซิลิโคนอันนี้ ไม่เหลาน้อยไปก็ เสริมตื้นไปนิดครับ มันดูแน้น ดั้งไป แต่ก้สวยแล้ว แต่ถ้าอยากเนียนกว่านี้ เคสคุณเหมาะกับ หมอกุศล (ไม่มีค่าคอมนะครับ อย่าเข้าใจผิด)

แต่มันต้องแก้นิดๆหน่อยๆ ซิลิโคนแบบวาง ตัดแต่งเนื้อเยื่อเล็กน้อย
สวยแล้วคร้า..
สวยอยู่แล้วน๊า
ก็ไม่ได้ใหญ่อะไรมากมายนิค่ะ{:13_957:}
สวยแล้วค่ะ.............. ไม่ต้องไปแก้หรอกค่ะ

ขอเรานี้สิหนักกว่าของเตงอีก
เป็นเหมียนกานค่า...เป็นคนฐานจมูกกว้างง่า แต่ม๋ายรุ้ว่าทามที่หนายดีระหว่างหมอวรวิทย์กะหมอสุชาติอ่าค่ะ ส่วนหมอเฉลิมปีหน้านู้นนนนนนนนอยากจ๋วยแร้นนะ
case เด่วกับผมเลย  คิดวปลายจมุกมัน ใหญ่นะครับ

กดลิ้งด้านล่างเลยครับ ^^
v
v
v
v
v
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้