ดู: 5266|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตา/ถุงใต้ตา] แก้จมูกหมอต้น สิตาคลีนิค ลาดพร้าว80 คับ

[คัดลอกลิงก์]
ก่อนอื่นเลยผมไปทำครั้งแรกที่คลีนิคแถวๆพหลโยธิน แล้วมันเอียงขวานิดหน่อย ผมทำมาได้ 2 ปี ครั้งนี้ผมเลยตัดสินใจที่จะแก้จมูก ผมโทรนัดหมอเย็นวันอังคารที่ 5 สิงหาคม เวลา 6 โมงเย็น ไปถึงคลีนิคก็เข้าไปทำประวัติ แล้วผู้ช่วยหมอก็เรียกผมเข้าไปคุยกับหมอ (รายละเอียดที่คุยกับหมอมันเยอะมากๆคับ ผมขอข้ามไปเลยนะคับ) พอออกมาจากห้อง ผู้ช่วยก็ให้ผมกินยา แล้วก็พาผมไปล้างหน้า รอสักพักนึงก็พาผมไปที่ห้องผ่าตัด ตอนนั้นเวลาประมาณ 1 ทุ่ม ออกมาจากห้องผ่าตัด 4 ทุ่ม โอ้วววววนานไปปะ มาดูผลงานของคุณหมอต้นกัน
รูปนี้คือสดๆร้อนๆ ตอนออกมาจากคลีนิคเลย

รูปนี้วันที่ 2 ไม่ค่อยบวมมาก

เพิ่งสองวันขอให้จมูกออกมาสวยด้วยนะครับ

แสดงความคิดเห็น

แก้มาราคาเท่าไรคะ  โพสต์ 2014-9-27 19:54
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้