ดู: 2435|ตอบกลับ: 1

ก่อนหลัง Filler ร่องแก้มที่ Dmorclinic สาขาลาดพร้าว

[คัดลอกลิงก์]
สวัดดีค่ะ มารีวิว ภาพก่อนหลังฉีด Filler ร่องแก้มให้เพื่อน ๆ ได้ดูกันค่ะ ครั้งนี้ครั้งแรก เลือกที่ Dmor clinic ค่ะ

เคยอ่านมาเยอะค่ะ ว่า Filler มันไม่ดี แต่ก็อยากลองค่ะ เลือกฉีดสถานที่มาตราฐาน กับคุณหมอ ที่ไม่ใช่หมอกระเป๋า ก็คงลดความเสี่ยงลงได้เยอะค่ะ ที่มีปัญหาจาก Filler กันน่าจะมาจากหมอกระเป๋าเนอะ หรือพวกคลินิกที่เลือก Filler มาฉีดลูกค้าแบบที่ไม่ได้มาตราฐาน ไม่ได้ผ่าน อย. คิดว่างั้นนะ

ครั้งนี้เราฉีดข้างละ 7.5 Cc ค่ะ สองข้างสามซีซี  ครั้งนี้ครั้งแรกขอเลือก Filler ของ juvederm ค่ะ เห้นเขาว่าดีผ่าน อย.

มาดูรูปค่ะ

ครั้งแรกที่ตัดสินใจทำอะไรกับใบหน้า ถือว่าโอเคดีค่ะ ไม่น่ากลัวอย่างที่คิด

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
โพสต์ 2014-8-3 22:30:56 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ราคาเท่าไหร่ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้