ดู: 15402|ตอบกลับ: 16
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

สอบถามข้อมูลหมอศักดา

[คัดลอกลิงก์]
วันนี้ได้โทรไปที่โรงพยาบาลภูมิพลค่ะ เนื่องจากมีกระทู้เก่า ๆ ที่เคยตั้งไว้ว่ามีหมอหลายท่านประจำที่โรงพยาบาลนี้ เช่นหมอกมล หมออรรถพร เลยโทรไปสอบถามเรื่องราคาและหมอที่ทำค่ะ ได้ข้อมูลดังนี้
1. หมอกมลตอนนี้ไม่ทำที่โรงพยาบาลแล้วค่ะ ทำที่คลีนิค แกสอนอย่างเดียว
2. หมออรรถพรเหมือนกันค่ะ ทำที่คลีนิคอย่างเดียว
3. เอ๋า ... แล้วข้าพเจ้าจะทำกะหมอไหนเนี่ย??
สอบถามแล้วได้ความว่า
พยาบาล.. ถ้าน้องจะทำตอนนี้ก็ได้นะคะวันนึงมี3-4 เคส ประมาณ 5000 - 6000 บาทค่ะ
แหมบ .... แล้วหนูจะได้ทำกะหมออะไรคะ(แทนว่าหนูไว้ก่อน เพราะว่าอยากเป็นเด็ก แต่ที่จริงจะ 30 แระ เอิ๊ก ๆๆ)
พยาบาล.. แล้วแต่อะคะว่าหมออะไรเข้า(เอ๋า ไม่มีคิวนัดเลยเหรอเนี่ย)
แหมบ..... แล้วหนูทำกะหมอกมลได้มั้ยค่ะ ... อยากทำที่นี่เพราะใกล้บ้านมากกว่า
พยาบาล .. หมอไม่ทำที่โรงพยาบาลค่ะ จมูกหนูเป็นแบบไหนค่ะ
แหมบ ... ไม่มีดั้งเลยค่ะพี่ แบบว่าแบนราบซะ ตาจะไหลมารวมกันแล้วค่ะ (อันหลังเติมเอง เอิ๊ก ๆๆ)
พยาบาล ... ดีเลยค่ะพี่แนะนำหมอให้ค่ะ หมอศักดา ค่ะ หมอเป็นคนที่ทำแล้วสวยมากมายเลยค่ะ
น้อง ๆ พยาบาลทำกันหลายคน บางคนเป็นทอมกลับเป็นหญิงมีแฟนเลย (ป๊าดดดดดดดดดด....) ยิ่งถ้าไม่มีดั้งเลยทำแล้วหน้าจะเปลี่ยนมาก
สวยมาก ๆ เลย ถ้าน้องว่างเข้ามาคุยได้เลยพี่แนะนำให้หมอศักดา
เห็นว่าแกมีคลีนิคที่ซอย 48-50 อะค่ะไม่แน่ใจเลยลองมาถามเพื่อน ๆ ดู กะว่าจะไปดูที่คลีนิค
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-5-13 12:45:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แต่เหมือนกับว่าถ้าทำที่โรงพยาบาลเลย คุณพยาบาลที่แนะนำจะได้เปอร์เซ็นต์ด้วยอะค่ะ
รบกวนคนที่เคยทำกะหมอศักดาที่คลีนิคหรือที่โรงพยาบาลภูมิพล มาแนะนำด้วนค่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-5-13 14:25:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
สงสัยไม่มีใครเคยทำกะหมอศักดาแน่ๆ เลย แง้วๆ  ๆ ๆ ใครเคยทำกะมาแชร์หน่อยนะคะ
เข้ามาดันค๊าบ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-5-13 21:34:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณค่ะ รอคนมาแชร์เนอะ
นี้ๆๆๆ หมอศักดาที่เค้ามาอยู่แถวซอย48 นี้มันคือ ใกล้ๆๆกับซอยสายหยุดใช่ปะ่ เรากำลังจะไปทำหลังสอบไม่กี่อาทิตย์ง่ะ เค้าทำดีป่ะ แต่เราเป้นพวกพี่ๆๆกะเทยเค้าทำง่ะ สวยง่ะ เราอยากรุ้ว่าซิริโคนของหมอเป้นอย่างดีป่ะ เพราะเราโทรไปแล้วหมอบอกว่า อย่า่งดีเลยง่ะ เราสับสนง่ะไม่กล้าไปทำง่ะ ใครก้อได้ช่วยบอกหน่อยว่าสวยและดีไหมง่ะ แต่เราอยากทำที่นี้ง่ะ
แล้วไปทำมาหรือยังคะ หาข้อมูลหมออยู่เหมือนกัน
คือตอนนี้ก้อสนใจหมอคนนี้ค่ะ ครัยมีข้อมูลบ้างค่ะ
เพื่อนไปทำหมอศักดิ์ดามาค่ะ ทำสวยมาก ราคาถูกด้วย พะแพงกำลังจะไปทำค่ะ
จะไปทำพรุ่งนี้ลุ้นมากเลยค่ะ กลัวเจ็บ แต่พี่เค้าไห้เบอร์หมอมาแล้ว
เสียดายเพื่อนไม่ได้ไปด้วย เลยไม่รู้ว่าคลีนิกหมกศักดิ์ดาอยู่ที่ไหน
เราก้ทำกับหมอศักดา
ว่าจะไปทำกะหมอศักดาเหมือนกัน  กังวลจังเลย
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย anndy1991 เมื่อ 2012-5-24 09:28

จะไปทามเหมือนกันค่ะ  นัดหมอไว้วันที่ 1 มิย  ^^''  

กล้าๆๆกลัวๆๆไงไม่รุ้  คัยไปทามหมอศํกดิ์ดา  

อัฟเดทกันหน่อยน่ะค่ะ  
เราทำกับหมอศักดามาค่ะ .. ทำมาหลายปีมากแล้ว ตอนนี้กำลังจะไปทำใหม่ .. อยากได้โด่งกว่าเดิม เพราะที่ทำมาก็ประมาณ 8-9 ปีแล้วค่ะ
มีใครทำกับคุณหมอศักดฺดาแล้วบ้างค่ะ
เราทำกับคุณหมอศักดาคร้าา สวยดีนะคะรับกับหน้าไม่เป้นเเท่งคร้า้า เเอดไลน์มาคุยกันได้นะคะ chimruang คร้า
คัยเคยทำปากบางกับหมอศักดาบ้างคะ ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้