ดู: 1323|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ทำกะหมอบุญถิ่นมาราวๆ เกือบสองเดือน แล้วรู้สึกจมูกมันเบี้ยวนะครับ

[คัดลอกลิงก์]
คือมันดูเบี้ยวนะครับ หมอเค้าจะรับดัดให้ไม๊ครับ
ทำมาสองเดือนนี่พอดัดได้เปล่าครับหรือสายเกินแกงแล้ว
(หมอบุญถิ่นนะครับ)
สองเดือน ดัด ไม่ได้แล้วครับ
ต้องภายใน เดือนนึง
++ วันนี้13/05/53 ได้คืวคุนหมอไปถึงที่ร้านตั้งแต่8.30 หมอเรียกขึ้นไปเอาหมึกม่วงวาดปรากดหมอบอกว่าทำออกมาแว้วจาเบี้ยวจาทัมมั้ย นั่งคิดอยู่15นาที..ถอยดีกว่าม่ะเอาดีกว่า..ดีใจกะคนที่ดั้ยทัมและทัมดั้ยด้วยน่ะคร้า..แอบอิดฉานิดนุง ++
เบี้ยวนี่สังเกตเอง หรือคนอื่นสังเกตครับ  ลองเงยหน้าส่องดูปลายจมูกน่ะครับว่ามันเอียงมันเบี้ยวมั๊ย
นั่นจิ เห็นหลายคนบอกเบี้ยวเพราะอุปทานไปเอง

ไงก็ให้เพื่อนๆ ช่วยดูก็ได้คับ จาได้มั่นใจ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้