ดู: 893|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] จะทำจมูกหมอบุญถิ่น คนที่เคยทำที่นี้ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย putthachat เมื่อ 2014-7-31 00:12

คืออ่านกระทู้มามากมาย หมอบญถิ่นมีคนทำเยอะมาก
และรีวิว+กระทู้ข้อมูลที่อ่านมาก็มีทั้งทำสวยทำดี
แต่บางคนก็บอกทำเบี้ยว ต้องแก้ แก้ทีหลายหมื่น
ทั้งพี่กูเกิ้ล ทั้งพันทิพ ยิ่งอ่านยิ่งสับสน โห้ย!
เลยอยากให้คนที่เคยทำที่หมอบุญถิ่นมาแนะนำหน่อยค่ะ
#คำถามที่สงสัยมากคือ ทำแล้วมันจะมีรอยบวมช้ำ นานไหมค่ะกว่าจะหาย
แล้วดูแลยากไหม ทำไงให้มันไม่เบี้ยวค่ะ
คุณหมอเปนยังไงค่ะ ใจดีไหม ดูแลโอเครึป่าว

หน้าแบบนี้เลยค่ะ จัดฟันอยุ่ด้วย ถ้าทำจะได้โด่งมากไหมค่ะ ไม่โด่งมากก็ไม่เปนไร แค่ไม่ต้องแก้ก็พอค่ะ ^_^

เราว่าถ้าตัวเองทำต้องสวยแน่เลยค่ะเพราะ จขกท นี่ก็พอมีดั้งอยู่แล่วนะค่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-7-31 13:16:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อยากทำมากเลยค่ะ แต่กลัวอะไรหลายอย่าง 555
เปนคนขี้กลัวแต่อยากสวย เลยต้องอดทน ^_^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้