ดู: 4653|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] สาวสอง รีวิว 500 cc หน้าอกหมอเทพ สดสด

[คัดลอกลิงก์]

รูปก่อนทำหน้าอกค่ะ

รูปหลังทำหน้าอกค่ะ

เป็นสาวสองค่ะ โครงร่างค่อนข้างใหญ่ สูง175 หนัก58 ไหลกว้าง 32 นิ้ว ทำหน้าอก 29 กรกฎาคม 2014

1.ตอนนี้ปวดมากเลยค่ะ อยากจะสอบถามว่าหลังทำหน้าอกแล้วจะสามารถทานยาคุมได้ตอนไหนหรอค่ะ ?

2.แล้วสามารถใส่สปอร์ตบราได้ตอนไหนหรอค่ะ ไปตัดไหม สามารถใส่สปอร์ตบราได้หรือไม่ ?

3.และควรจะทำอย่างไรบ้าง ถึงจะพักฟื้นได้เร็ว ตอนนี้ปวดสุดๆค่ะ ?

4.สามารถทานอาหารอะไรได้บ้างค่ะ ?

ขอบคุณมากนะค่ะ ^_^ จุ๊บจุ๊บ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

อัพเดทรูปบ่อยๆนะ ของเราทำมาเมื่อวันที่30กค.(สาวสอง)เหมือนกัน
ได้410cc ตอนนี้นมได้8วันแล้ว เดี๋ยวพรุ่งนี้เราไปที่คลีนิค ไปตามนัด...ตัดไหม
เดี๋ยวจะลองถามพี่ๆจนท.กับหมอดูให้ว่าจะทานฮอร์โมนได้เมื่อไหร่
ตอนนี้รู้สึกร่างแตกมาก 55555
ทำกับหมอเทพเหมือนกันคะ แต่ยังไม่ถึงคิว ได้แต่นั่งร้องเพลง รอๆๆๆ
รบกวนเล่สประสปการณ์ให้ฟังบ้างนะคะ
ราคาเดิมใช่ไหมคะ 45000 บาท
ขอบคุณคะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-7-31 20:55:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
นัดคุณหมอทางเมลล์ค่ะ คุณหมอบอกให้ไปหลัง18.00น.
แต่ในวันนั้นเอง เราก็ไปถึงคลีนิคประมาณบ่าย4 มาปุ๊ปพยาบาลเรียกเลยค่ะ
ไปวัดขนาดหน้าอก หลังจากนั้นขึ้นไปชั้น3 เวลา 17.30 น. ก็ได้ทำนมแล้วค่ะ
ได้ทำนมในราคา 43000 บาทนะค่ะ ใช้สิทธิเป็นมิสเลดี้บอยค่ะ

อิอิ
โชคดีนะค่ะ
นมสวยดูมมากเลยค้ะ
500cc ได้ขอร้องคุณหมอหรือว่าคุณหมอใส่ให้เองคะ
แล้ววอชเชอร์มิสเลดี้บอย ให้ไปพร้อมตอนจ่ายเงินเลยป้ะคะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-8-2 18:42:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอนแรกคุณหมอจะถามก่อนว่าทำงานอะไร อิอิ
เค้าตอบไปว่าเป็นMCอยู่บาร์ที่พัทยาค่ะ
ทั้งๆที่เค้าเป็นนึกศึกษาอยู่เลย เรียนม.กรุงเทพ ปี2แว้ว อิอิ
หมอบอกว่าให้ 550 เต้าเลยขอ 500 แล้วกัน ขอแบบสวยๆ
จ่ายเงิน 43000 พร้อมวอชเชอร์ที่หน้าเคาเตอร์เลยนะค่ะ

หู้ยยยยยย เริ่ดเฟอร์หมอให้ตั้ง550
แต่แค่นีนมก้สวยแล้วน้ะ
ขอให้แผลหายไวไวๆๆๆๆ
มารีวิวเยอะๆๆนะจ้ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้