ดู: 1515|ตอบกลับ: 2

มาที่ รพ.เลอลักษณ์ทำสวย

[คัดลอกลิงก์]
อุ๊ต๊ะ!! มาแล้วจร้าเพื่อนๆ วันนี้เอารูปมารีวิวเบาๆกัน เพื่อให้เป็นแนวทางกับหลายคนที่กำลังมองหา สถานที่มาทำสวยค่ะ ก่อนอื่นขอแนะนำตัวก่อนเราชื่อ "ส้ม" เดินทางมาทำจมูกที่ รพ.เลอลักษณ์จร้า ตอนที่มาถึงนะ โห...รพ.ยังกะวัง ดูใหญ่โต หรูหรามาก "คิดว่าเข้ามาผิด" อิอิ สวยมากเริ่ดมากจร้า วันที่ส้มมา ส้มได้คิวทำกับคุณหมอชนกรค่ะ เลือกทำจมูกเป็นซิลิโคน USA ค่ะ ค่าใช้จ่าย 12900 บาท ค่าธรรมเนียมทำประวัติอีก 150 ค่ะ ราคาเบาๆ ปลอดภัยกับแพทย์ผู้เชี่ยวชาญมั่นใจเลยค่ะ มีอะไรสอบถามส้มได้น่ะค่ะ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
โพสต์ 2014-7-22 19:32:33 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ถ้าแก้จมูกเสียเงินเพิ่มไหมคะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-7-23 10:30:49 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ไม่น่าเสียน่ะค่ะ ยังไงลองติดต่อไปที่ รพ.ได้เลยค่ะ เบอร์นี้เลย 02-888-2888 แต่ของเราไม่ได้แก้น่ะ ตอนนี้สวยเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้