ดู: 2940|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูก 3 วันรูปทรงเป็นแบบนี้หรือเปล่า

[คัดลอกลิงก์]
เราเสริมจมูกมาได้ 3 วัน เรารู้สึกว่าจมูกมันใหญ่มาก ถ้าจับจะเจ็บๆนิดนึง แล้วทรงก็เป็นแปลกๆ แต่เราจะไม่ค่อยช้ำเท่าไหร่ คือตอนนี้เราว่าเราเหมือนอวตาร เลยกังวลมาก หลังจากมันหายดีแล้วรูปทรงมันจะเปลี่ยนมั้ย ?แล้วจมูกมันจะใหญ่ขนาดนี้มั้ยคะ ตอนนี้เครียดสุดๆ
ไม่ลงรูปล่ะค่ะ
เป็นปกตินะคะแค่3วันเอง ต้องรักษาตัวให้ดีค่ะ กินยาตามที่หมอจัดมาให้และงดของแสลงทุกอย่างประมาณ2อาทิต ส่วนเรื่องรูปทรงจมูกต้องใจเย็นๆค่ะ เป็นเดือนๆถึงจะเห็นทรงชัดเจน #ถ้ามีรูปประกอบด้วยจะอธิบายได้มากกว่านี้ค่ะ
ของเราวันที่ 4 บวมสุด เดี๋ยวมันจะค่อยๆ ยุบลงนะคะ ต้องใช้เวลา ใจเย็นๆนะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้