ดู: 879|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ช่วยดูหน่อยค่ะว่าเบี้ยวรึป่าว??

[คัดลอกลิงก์]
เรานอด์ยมาก,,นั่งร้องไห้ทั้งคืนเลย!! มีเพื่อนทักว่ามันเบี้ยวไม่เปนทรง ปลายก็เบี้ยวรูจมูกก็ไม่เท่ากัน

เราเพิ่งไปทำมาที่ บริ๊งค์คลีนิค สุขุมวิท 23 ค่ะ ทำมาได้16วันแล้ว
เพิ่งตัดไหมเมื่อวันจันทร์ที่ผ่านมา เหมือนคราวซวยของเรา
ตัดไหมเส็ดไปซื้อเสื้อเลยลองสวมดูว่าใส่ได้ไหม แล้วเสื้อตัวนั้นคอก็แคบ
เราไม่ได้ระวัง เกี่ยวเสยปลายจมูกอย่างแรง ตอนแรกก็ดูว่สไม่เบี้ยว พอวันรุ่งขึ้น
มีเพื่อนทัก พอเรามาสังเกตุมันเบี้ยวจิงๆด้วยอ่ะ เศร้าที่คลีนิคที่เราทำรับประกัน
ทรงจมูกแค่ 2 อาทิตย์คือรับประกันแค่ถึงวันที่ตัดไหมนั้นเอง

ควรทำไงดีค่ะดัดยังทันไหมค่ะ
น่าจะยังทันนะคะ  สู้ๆค่ะ
แปลกดีน่ะ ปกติเขารับประกัน3เดือนอย่างต่ำ
2อาทิตย์บอกไม่ได้หรอกว่าจะสวยไหม เอาเปรียบกันชัดๆ
16วันน่าจะยังดัดได้ครับ ลองปรึกษาหมอ
เบี้ยวไปทางขวาครับ รีบไปแก้เลยไม่งั้นมันจะเอียงไปถึงหน้าแข้งเลย
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-7-7 05:16:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย FM103.25 เมื่อ 2014-7-3 14:01
แปลกดีน่ะ ปกติเขารับประกัน3เดือนอย่างต่ำ
2อาทิตย์บอก ...

หมดประกันแล้วจ๊า,, เราไปตัดไหมที่อื่นถือว่าผิดเงื่อนไขของการรับประกันทรง
แย่เลย
กลับไปที่คลีนิคแล้วให้หมอสอนดัดค่ะ ดัดทุกวันจนครบ 1 เดือน ถ้าไม่หายเบี้ยวคงต้องแก้ สู้ๆนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้