ดู: 2650|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] คุญหมอเบญจวรรณ กับ คุณหมอชาติชาย

[คัดลอกลิงก์]
เราอยากทำจมูกมากเลย แต่ไม่รู้จะเลือกใครดี แต่เราชอบทรงประมาณนี้คะ

เราจะทำกับใครดี?
หมอชาติชายแห่งแอพ อะไรใช่มั้ยถ้าใช่คิดดีๆค่ะ ก่อนจะทำพูดไว้สะสวยหรู
หลังทำเห็นหลายเคสเลย มีปัญหาเพียบ พนง.หน้าเคาน์เตอร์ยิ่งแย่ใหญ่
เลือกที่จะบริการลูกค้าใหม่พอลูกค้าเก่าไปเคสที่มีปัญหาก็รีบๆไล่กลับบอกไม่มีปัญหา
(ไม่มีปัญหาแต่เห็นซิลิโคนโผล่)ตรรกะ พนง.ที่นี่เลวได้โล่ห์
ดิฉันขอประจารณ์เลย เดี๋ยวจะมารีวิวแบบมหากาพย์ให้ดูค่ะ
ทุกวันนี้(2เดือนกับอีก1อาทิตย์ที่ทำมา)ยังมีหนองมีเลือดออกอยู่เลยค่ะ
พิจารณาดีๆค่ะ
ขอให้สวยและโชคดีในการเลือกแพทย์ค่ะ

แสดงความคิดเห็น

ช่ายค้ะ คอนเฟิมอีกคนไปทำมาเดือน 6 ปีที่แล้วปัจจุบันยังไม่ดี คิดดีๆๆเลยค้ะ  โพสต์ 2015-2-9 00:45
ขอบคุณมากนะคะ เป็นข้อมูลในการตัดสินใจมากๆค่ะ เฮ้อออ เกือบไปแล้ว  โพสต์ 2014-7-1 21:04
แนะนำหมอเบญจวรรณคะ เราก้อทำได้3อาทิตย์แล้ว
ถูกใจมากๆๆ อีกอย่างหมอและพนง.ที่นั่น ดูแลดีมากคะ
ถามตอบลูกค้าทางไลน์ตลอด ยังไงดูรีวิวเยอะๆน้า
ขอให้ทำออกมาสวยๆคะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-7-1 21:06:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย mmewky เมื่อ 2014-7-1 20:04
แนะนำหมอเบญจวรรณคะ เราก้อทำได้3อาทิตย์แล้ว
ถูกใจมาก ...

ขอบคุณมากค่า จริงๆเราก็นัดคิวไว้แล้วค่า ดีใจที่ไม่ขอยกเลิกคิว 55
hirose ตอบกลับเมื่อ 2014-7-1 16:27
หมอชาติชายแห่งแอพ อะไรใช่มั้ยถ้าใช่คิดดีๆค่ะ ก่อนจะ ...

แอดไลหน่อยได้มั้ยคะ พอดีกำลังจะไปทำ เริ่มกลัวอ่ะ maysamui
เค้าทำหมอชาติชาย แอพ ยอมรับว่า มือหนักมาก บวมนานมาก คือเกือบแย่นะช่วงบวม
แต่ของเค้าไม่เบี้ยว ปลายไม่แดง เพราะเนื้อปลายเค้าเยอะ มองมุมเอียงข้างสวย มองมุมตรง ปลายหนาเหมือนจมูกตัวตลก ถ้าแก้เค้าจะไปหมอเฉลิม
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้