ดู: 3260|ตอบกลับ: 26
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เด็กมีปัญหา

[คัดลอกลิงก์]
เอ่อ คือว่าเกรงใจจังเรย .........  
ขอรบกวนศิษย์พี่หน่อยคับ  คือว่า.....  ลืมถามไปครับ  ถ้าผมเสริมจมูกเสร็จแล้ว นะสามารถนั่ง รถทัว กลับบ้านเรยในวันนั้นได้ป่ะคับ  คือว่ารถทัวต้องนั่งประมาณ 8-9 ชั่วโมงกว่าจะถึงบ้านผมอ่ะคับ  ผมทำเสร็จต้องกลับเลยเพราะมีธุระที่บ้านแยะมาก  จมูกผมจะยุบไหมคับ มันจะเคลื่อนไหมคับ  ถ้าจะกลับเครื่องบินมันก้อแพงงงงงงงงงงงง ประมาณ 2 พันฟ่า ๆ อ่ะคับ มันแพงอ่ะคับ ทำกะหมอเฉลิม นะคับ
น่าจะได้นะ จมูก มันคงไม่ไปกระแทกไรหรอกมั้ง มันอยู่ห่างจากเบาะตั้งเยอะ 555
แค่ครบอาทิต ก้อต้องลงมาตรวจอีกทีอ่ะสิ

ว่าแต่ อยู่ จังหวัดไรหรา
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-4 18:54:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พี่ๆ อายอ่ะ  ชิพลูกทุ่งมั๊กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ไม่ไงพี่ รถมันวิ่งมันกะทบกระเทือนอ่ะ ถ้าจะนั่งเครื่องบิน  ชิพก้อทั้งมึนกับการทำจมูก และตื่นเต้นกับการนั่งเครื่องครั้งแรก ชิพจะไม่หัวใจวายในเครื่องบินหรอก รึ ชิพอยุ่ อุบลฯ คับ
อ่ะนะ มันคงไม่กระเทือนจนซิลิโคนเคลื่อนหรอกน่า แค่อย่างที่เจ๊แกบอกอ่ะ
ทำตามเจ๊แกว่า ทุกอย่างจะเลิศเอง
เข้ามาหั้ยกะลังจัยชิพน้าคัฟ
แล้วถ้านั่งรถไฟล่ะ ได้ไหม
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-4 19:06:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รถไฟอ่ะพี่นั่นมันตัวสั่นสะเทือนเรยนะ 555
อ้าวหรอ นึกว่าวิ่งอยู่แต่ในราง
ม่ายน่ามีหลุม มีระนาด อารายปามานนี้อ่า
ปล่อยไก่ตัวเบิ้ม เลยแฮะ อิอิ
{:13_965:}
โหห พี่ชิพ ไม่พักที่กรุงเทพสักพักละครับ บ

แบบเช่าหออยุ่ก้ได้

น่าจะโอเคกว่านะครับเพราะแบบ ถ้าไปๆมาๆ มันก้ไม่โอเคนะ
นี่พี่นัดวันไหนครับเนี่ย

อิจฉาคนได้ทำก่อนฮาๆ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-4 19:24:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แล้ว septies ได้วันไหนอ่ะคับ ไปนัดยัง
^
^
ตามขำรีบนมันทุกกระทู้เรยวุ้ย ฮา!!!!
โหห พี่ชิพ ไม่พักที่กรุงเทพสักพักละครับ บ

แบบเช่าหออยุ่ก้ได้

น่าจะโอเคกว่านะครับเพราะแบบ ถ้าไปๆมาๆ มัน ...
ต้นฉบับโพสโดย septies เมื่อ 2009-7-4 19:22

เซฟได้วันที่ 15 เดือนหน้าครับพี่ชิพ

เชื่อเซฟๆ อยุ่  สักอาทิดนึง ก้ได้จะได้ไม่ต้องไปๆกลับๆ
เสียเวลาพี่ๆ นี่พี่ ทำหรือแก้อ่ะครับ

รุปดิสไช่รุปพี่เป่าเอ่ย
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-4 19:43:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทำคับทำเรย
ต้องระมัดระวังมาก ในการเดินทาง
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-4 21:49:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณฮะ
กริสสส ขาว ปากแดง!!!!
สเป็กเรยนะนี่ กรั๊กๆๆๆๆ
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-4 21:57:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณฮะ
หล่ออีกคนแระ

รู้สักช่วงนี้จะมีแต่น้องๆที่หล่อก่อนไปทำอ่ะ

ทำออกมาแล้วหล่อมหัศจรรย์กันทั้งนั้นเรย
หล่ออีกคนแระ

รู้สักช่วงนี้จะมีแต่น้องๆที่หล่อก่อนไปทำอ่ะ

ทำออกมาแล้วหล่อมหัศจรรย์กันทั้งนั้นเรย ...
ต้นฉบับโพสโดย nanvaris เมื่อ 2009-7-4 22:00

5555555 ขำเม้นพี่เอจัง

หล่อมหัศจรรย์ คิดได้เนอะครับ คำนี้

ผมหัวเราะจนกามค้าง

หล่อมหัศจรรย์
ฮ่าๆๆๆๆ
20#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-5 09:23:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
555 สมพรปาก
เวลานั่งรถไกลๆ คงต้องเอามือประคองจมูกไว้อ่ะชิฟกันสะเทือน 555++
22#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-5 12:34:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ช่างลำบากยากแสน แบบนี้ทำตั้งแต่สมัยเรียนที่ กทม ดีกว่า
แนะนำว่าให้หาหมอนตัวซีที่ให้รองคอ มารองไว้ขณะนั่งรถกลับครับ

ความจริงรถก็ไม่ได้วิ่งกระแทกอะไรมากมายอ่ะ ลองดูนะครับ

หรือจะเช่าห้องอยู่สัก 1 อาทิตย์ก่อนค่อยกลับก็ได้อ่ะ

ความจริงน้องก็จมูกโด่งพอสมควรแล้วนะครับ จะทำอีกเหรอ

ดูจากในรูปแล้วเหมือนจะโด่งกว่าพี่ที่ทำมาตอนนี้อีกนะเนี่ย
24#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-5 13:00:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ถ่ายโดนมุมโด่งเฉยๆพี่ ทาเคชิ
ผมว่าน่าจะกลับได้นะครับ
แต่กลัวจัง
^^"

ก็คงต้องระวังเป็นพิเศษอะครับ
เป็นผมนะ ผมไม่กลับ 55+
เพราะผมเป็นคนที่นั่งรถทีไร หลับทุกที
ไม่รู้หลับไป หลับมา เอาจมูกไปชนกับเบาะ ด้านหน้า
ซวยไปอีก !

แต่เจ้าของกระทู้ ไม่ได้หลับง่ายช่ายปะครับ ?
ผมว่าตามสัญชาติญาณ คนเราต้องรักษาแหละ
คงจะระมัดระวังสุด ๆ
เอายังไง ก็เป็นกำลังใจให้นะครับ

ขอใหเหล่อ สมใจ แล้วผมจะตามไป ป ป ป !
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้