ดู: 1288|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ทำคีเลชั่น ล้างสารพิษและโลหะหนักในร่างกายที่สะสมมานาน

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ เนื่องจากตอนนี้เราเห็นดาราทำกันเยอะมากๆ การทำคีเรชั่น เค้าว่ากันว่าทำแล้วดี แบบคนที่เคยแพ้อะไรง่ายๆ

ก็หายแพ้ถ้าทำอย่างต่อเนื่อง เราสนใจแต่ด้วยว่าเงินเรายังไม่พร้อมอิอิ เพื่อนเราอยากทำพอดีเราเลยแนะนำเพื่อน

ให้มาทำที่ อทิตาคลินิก เพราะเท่าที่เช็คราคามาคือ อื่นจะ4,500บาท แต่ที่ อทิตาคลินิก 2,500บาทค่ะ

ตอนนี้คนทำกันเยอะมาเพราะช่วยขับล้างสารพิษออกจากร่างกาย ตอนเพื่อนไปทำเราก็ถามคุณหมอไปด้วย

ว่า ทำแล้วเห็นผลจริงไหม คุณหมอบอกว่าทำแล้ว เห็นผลจริงแน่นอนค่ะ เพราะว่าถ้าร่างกายเรา

โลหะหนักเยอะหรือสารพิษที่สะสมเยอะ

เวลาทำคีเลชั่น ก็จะมีอาการเพลียหลังทำ และหลังจากทำไปแล้วผิวพรรณก็จะขาว ใส สว่างขึ้น

ช่วยลดโอกาสหลอดเลือดอุดตัน และลด

โอกาสการที่จะเสี่ยงเป็นมะเร็ง อีกด้วยค่ะ หลังทำ แล้วจะเห็นได้ว่าผิวขาวใสขึ้นตามลำดับค่ะ ^^ คุณหมออธิบายละเอียดมากค่ะ

เดี๋ยวเราเอารูปเพื่อนเราให้ดูนะค่ะว่าการทำ คีเลชั่นทำอย่างไรค่ะ?

เพื่อนเราเองเราเป็นถ่ายก็เหมือนเป็นการให้น้ำเกลือค่ะ นอนสักประมาณ ครึ่งชั่วโมงค่ะ^^ สบายๆ

อันนี้เป็นภาพเพื่อนเรากับคุณหมอดูใจดีและเป็นกันเองนะค่ะ

ยังไงถ้าเพื่อนคนไหนสนใจก็ลองโทรไปสอบถามดูนะค่ะ

085-289-3777 อันนี้เป็นเบอร์ทางคลีนิคค่ะ เราไปแล้วจ้า

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

2,500฿ ต่อครั้งเหรอคะ เจ็บมั้ยคะ ,, เราเรียนด้านเคมี อยากทำจังค่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-6-24 18:05:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย paowalee เมื่อ 2014-6-24 17:04
2,500฿ ต่อครั้งเหรอคะ เจ็บมั้ยคะ ,, เราเรียนด้านเคมี อยา ...

ใช่ค่ะไม่เจ็บเลยค่ะ^^ เหมือนให้น้ำเกลือค่ะประมาณครึ่งชั่วโมงค่ะ

ยังไงถ้าสนใจลองโทไปสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมดูนะค่ะ

มันดีจริงๆค่ะเพื่อนว่าอาการที่เคยแพ้อะไรง่ายๆก็หายไปเวลาแพ้จะมีผื่นขึ้นก็หายไปค่ะ

เดี๋ยวทิ้งเบอร์ไว้ให้ลองโทรไปสอบถามดูนะค่ะ 085-289-3777ค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ  ต้องไปลองจริงๆ ^^
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-6-25 12:31:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย paowalee เมื่อ 2014-6-25 00:26
ขอบคุณมากค่ะ  ต้องไปลองจริงๆ ^^

ค่ะดีจริงๆค่ะ^^
Chelation Therapy เป็นการขจัดโลหะหนัก ฟื้นฟูระบบการไหลเวียนเลือด เป็นการบำบัดไปอีกทางลองดูนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้