ดู: 1968|ตอบกลับ: 11

[เสริมจมูก] ต้องการแก้จมูกวอนผู้ใหญ่ใจดีแนะนำด้วยค่ะ...(เสียความรุสึกนิสๆอยากได้สวยๆ)

[คัดลอกลิงก์]
เราทำจมูกมาค่ะ ระยะเวลา 8-9เดือน ปรากฎว่า จมูก_เบี้ยว เริ่มเห็นชัดว่าเบี้ยว ตอน4-5เดือนค่ะ เราก็ไม่คิดมากก็คิดว่านิดๆหน่อยๆ
ต่อมา .. มันมีสิ่งที่เราไม่ปลื้มมากๆ คือ..เราเสริมแบบใช้กระดูกหลังหูมาเพิ่มปลายเพราะหมอบอกว่าเราทำได้ไม่เยอะ
อื้ม... พอเวลาผ่านไปหายบวม เริ่มเห็นว่าเอียง ที่แรงก็เข้าข้างตัวเองว่าเราจิตตกคิดไปเอง
แต่นานไปๆ มองยังไงมันก็เบี้ยว ไม่มั่นใจเลย เบี้ยวจริงๆ และที่สำคัญ ***ไอ่กระดูกหลังหูที่ผ่ามาน่ะ มันชัดมาก และใหญ่เกิน
เห็นเป็นรอยเลยว่าเอาอะไรมาวางตรงปล่าย นั้นแหล่ะคิดได้เลยยังไงต้องแก้
ก็เลยส่งไลน์ ไปปรึกษากับพี่พนักงานที่จองคิว ส่งรูปให้ดูบอกจะไปปรึกษาหมอว่าควรทำไง
แต่สุดท้ายก็เงียบ! เราเป็นคนไม่ชอบพูดเยอะ ไม่ชอบเซ้าซี้ โอเคในเมื่อคุณละเลยเราก็ขอแชร์
เพราะทุกคนที่เสียเงินทำ!!!! ต้องการอยากสวย  ไม่มีใครอยากเจ็บตัวหลายครั้ง อีกอย่างถ้าคุณใส่ใจเราสักนิดเราจะไม้เสียใจแบบนี้
และไม่ใช่คนที่จะชอบโพสให้ร้ายใคร เราจะเซนเซอร์ไว้ล่ะกันแต่ถ้าใครอยากรู้ว่าที่ไหนจะได้ระวัง
ก็รบกวนแอดไลน์มาถามได้ค่ะ ID:catza.cnn บอกได้ว่า จ.ขอนแก่น

ทีนี้เราต้องการแก้ ที่ไหนก็ได้ หมอไหนที่ทำโด่ง สวย ดั่งใจ! คิดไว้ก็ หมอไพศาล :::ดีไหม:::
แนะนำเพื่อนไปทำก็โด่งดี สวยอยู่ หรือหมอไหนเป๊ะกว่านี้แนะนำน้องด้วยค่ะ
สงสารเด็กน้อยคนนี้ด้วย พลีสสสสส >..<

ปล. กรณีเคยเสริมแล้ว ทำใหม่จะได้โด่งกว่าเดิมไหมคะ อยากได้โด่งกว่านี้ ^^

ก่อนทำ

ก็โอเคนะ แรกกๆๆ

ตอนี้นี้!!!!!!!'

เบี้ยว

เบี้ยว

เจ้าของ| โพสต์ 2014-6-16 00:24:23 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แอดไลน์มาถามได้นะคะส่งรูปไม่ค่อยถนัด

แสดงความคิดเห็น

บอกเลยค่ะจะได้ไม่กระทบหมอคนอื่น ทำดีก็ชมทำไม่ดีไม่รับผิดชอบต้องบอกค  โพสต์ 2014-6-16 18:26
โพสต์ 2014-6-16 09:17:46 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ใช้กระดูกอ่อนรองปลาย หมอไม่ชำนาญจริง เห็นเกิดปัญหาทุกราย บางคนก็ทำเสร็จรู้เรื่องเลย บางคนก็6เดือนขึ้นไป จะเริ่มพบปัญหา กระดูกอ่อนโดนผังผืดรัดทำให้เบี้ยว กระดูกอ่อนหาย บางคนก็เห็นรอยต่อกระดูกกับซิลิโคนชัด เราว่าจขกท.ต้องศึกษาและตามผลงานหมอคนที่คิดว่าจะแก้เยอะๆนะคะ มันอยู่ที่ดวงด้วย บางคนยิ่งแก้ยิ่งแย่ หมอที่ชื่อดังเมื่อก่อนชื่อก็เริ่มหายไปจากบอร์ดเพราะมีคนทำแล้วอักเสบหรือทำแล้วมีปัญหา ตอนนี้เราก็จะแก้ เราหาข้อมูลมาจะปีแล้ว แต่พอยิ่งรู้อะไรมากๆก็ไม่อยากแก้แล้ว คิดว่าจะไปแก้กับหมอนี้ พอเข้าไปดูผลงาน ดูรีวิว คอยติดตามคนทีทำไปแล้ว ก็เริ่มจะไม่อยากไป เคสหลุดเยอะ หาหมอที่เคสหลุดน้อยดีที่สุด  และเข้าใจในโครงหน้าเรา ต้องเข้าไปพูดคุยไปแชร์กับหมอค่ะ ว่าแบบที่เราต้องการเป็นไปได้มากน้อยยังไง ก็ขอให้จขกท.เจอหมอที่มีจรรยาบรรณและแก้ใหม่โดยไม่มีปัญหาอะไรอีกนะคะ
โพสต์ 2014-6-16 10:16:06 | ดูโพสต์ทั้งหมด
image.jpg image.jpg image.jpg image.jpg image.jpg image.jpg
มีปัญหาปลายบางมาก เลี้ยวซ้าย สันจมูกคมเล็ก อีกอย่างแผลหลังหูทะลุมาด้านหน้า
โพสต์ 2014-6-16 10:33:56 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ก่อนทำก็สวยนะค่ะ ยังไงก็สู้นะค่ะขอให้เจอหมอที่ถูกใจค่ะ
โพสต์ 2014-6-16 14:18:21 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สู้ๆนะคะ เป็นกำลังใจให้
โพสต์ 2014-6-20 20:51:08 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Noonny11 เมื่อ 2014-6-20 20:52

เคยเห็นตัวเองรีวิวแล้วครั้งนึงที่ทำครั้งแรกที่ขอนแก่นเค้าเคยอ่านตอนนั้นเห็นแล้วจมูกสวยมากไม่คิดเลยว่าจะมีปัญหายังไม่ถึงปีเลยยังไงถ้าแก้ก้อขอให้ออกมาสวยๆและไม่เบี้ยวนะค่ะสู้ๆ
โพสต์ 2014-6-20 21:02:34 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หมอไรคะที่ไหน
โพสต์ 2014-6-20 21:13:24 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หมอไพศาล บางแค ไปแก้มา ทรงสวยเข้ากับหน้ามาก ๆๆ  ราคาไม่แพง หมอและผู้ช่วยน่ารักๆมากๆ หมอเก่งมากๆค่ะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-6-21 23:13:02 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย Somkidv เมื่อ 2014-6-16 10:16
มีปัญหาปลายบางมาก เลี้ยวซ้าย สันจมูกคมเล็ก อีกอย่าง ...

เป็นเหมือนกันทุกอย่างเลย
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-6-21 23:14:08 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย Noonny11 เมื่อ 2014-6-20 20:51
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Noonny11 เมื่อ 2014-6-20 20:52

เคยเห็นตัว ...

ขอบคุณค่ะ พอเริ่มยุบมากๆกลับกลายเป็นแบบนี้เซ็งเลย ยังไงก็ได้แก้แน่ๆ
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-6-21 23:15:03 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย PRAEWWY02 เมื่อ 2014-6-20 21:13
หมอไพศาล บางแค ไปแก้มา ทรงสวยเข้ากับหน้ามาก ๆๆ  ราคาไ ...

คิดว่าจะไปแก้หมอไพศาลเหมือนกันค่ะ สวยดี แต่อยากได้โด่งๆ ไม่รุจะได้ไหม
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้