ดู: 3628|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เหลาคาง/ตัดกราม] เรื่องเกี่ยวกับ ตัดกราม กับ ลดโหนกแก้ม ตอนนี้ มันเริ่มราคาเท่าไหร่

[คัดลอกลิงก์]
อยากสอบ เรื่องเกี่ยวกับ ตัดกราม กับ ลดโหนกแก้ม ตอนนี้ มันเริ่มราคาเท่าไหร่ ที่ไหนทำดีๆสวยๆบ้างครับ อยากหน้า เล็กเรียวแบบเกาหลี ในรูป จมูกทำกับ หมอชาตรี สยามคลีนิค ครับ ทำมาได้1ปีแล้ว(เพื่อมีคนอยากรู้ เลยบอกก่อน) ตอนนั้นทำราคา ที่17000บาท ค่าแก้5000 ใส่ใหม่อีก12000 บาท เป็น17000บาท ตอนนี้ไม่ทราบเลยครับ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย goodjob เมื่อ 2014-6-14 20:19

ถ้าไม่รีบมาก ทำกับหมอจุฑาก็ดีนะคะ แต่ลองคุยก่อนเพราะบางทีท่านบอกดูดีแล้ว อาจจะไม่ทำให้ ลองดูรีวิวเก่า ๆ ก็มี แต่ในความคิดเรา นายควรลดรอยสิวก่อนดีมั้ยอ่ะ  

เวปไซต์  http://www.jutasurgery.com/price.php
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-6-14 21:21:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อิอิ ขอบคุณครับ แต่พอดีตอนนี้รอยสิว หายเกือบหมดแล้ว อันนั้นคือรููป ตอนเมื่อ สามเดือนก่อน
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-6-14 21:22:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
นี่รูปปัจจุบันครับ
จิงๆ คุณรุปหน้าดีอยู่แล้วนะคะ  ลองดูค่ะ หมอไทยเก่งๆ ก้อ หมอจุฑา  ทางเกาหลี ลองไปดู เฟส beauty start กับ เฟส stmstyle  งานเกาหลีตัดกรอบหน้าได้สวยค่ะ

แสดงความคิดเห็น

ครับๆขอบคุณที่มาช่วยแนะนำนะครับ ตอนนี้คิดว่าจะลองฉีด โบท๊อก ครับ  โพสต์ 2014-6-15 11:40
อยากจะกรอโหนกแก้มเหมือนกันค่ะ ที่สยามเลเซอร์คลินิก ดูแล้วโอเคที่สุด
ถ้าโอเคจะกรอกรามต่อเลย
ที่หาข้อมูลดู รพ.เลอลักษณ์ กับ รพ.ยันฮี มีแต่ผ่าตัดกระดูก
อยากทราบราคา แต่หาราคาไม่ได้เลยค่ะ สงสัยต้องไปถามที่สยามเลเซอร์เองแล้วนะเนี่ย
ป.ล. เคยฉีดโบท็อกซ์ที่ยาซาชี่ กรามยุบลงนิดหน่อย แต่ผ่านไปซักพักก็บานเหมือนเดิม เสียดายเงินมาก
หาข้อมูลอยุ่เหมือนกันครับ คิดว่าจะทำช่วงสิ้นปี

หมอ จุฑา 70000
หมอ เทพ ประตุน้ำ 40000
เอเชียคลินิค  630000

จขกท ดูที่ไหนไว้บ้างอ่ะครับ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้