ดู: 1118|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] แก้ไขหนังตาหย่อนคล้อยตามวัย หมอโอ๋ ธนพันธ์

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย khwan^^ เมื่อ 2014-6-12 18:11

เป็นคุณแม่ค่ะ
ท่านมีปัญหาตาตกคือมันหย่อนมาจนจะปิดตาค่ะ และรอยตีนกา และถุงไขมันใต้ตาค่ะ
คือว่าคุณแม่อายุ53ก็ตามวัยอ่ะค่ะ แต่คุณแม่อยากตาแบ๋วๆอ่ะค่ะ
พอดีเขาไปที่นิติพลไปทำสวยกับคุณแม่ พี่เขาแนะนำให้คุณแม่ไปทำตา แล้วจะสวยขึ้นเยอะเพราะคุณแม่มีปัญหาที่ตาส่วนใหญ่ ตอนแรกฟังพี่เขาก็เฉยๆนะค่ะ ก็จองไปงั้นค่ะ ไม่ได้สนใจไรมาก และก็พาแม่ไปทำสวยอีกครั้ง พอดีเห็นพี่เค้าเพิ่งไปทำตามา2วัน มานั่งทำงานเฉยเลย แถมไม่บวมไม่ช้ำ งงมากเลยค่ะ คราวนี้ไม่ต้องพูดไรมากรับไปกันเลยค่ะ
ไปหาคุณหมอเลย คิดว่ายังไงแม่ก็ไม่เจ็บก่อนเป็นอันดับแรก ห่วงแม่มากเลยบอกตงค่ะ ต้องเลือกมากนิดนึงค่ะ ต้องดูประวัตหมอ หมอต้องเก่งจิงค่ะ ถึงจะกล้าให้แม่ไปทำ
พาแม่มาถึงคลีนิค แม่บอกพี่ๆตอนรับเป็นอย่างดี น่ารักมาก ปลอบใจแม่ แม่เลยมีกำลังใจขึ้นเยอ
พอคุณเข้าไปพอคุณ คุณแม่ชมคุณหมอไม่หยุดเลย บอกคุณหมอใจดี และน่ารักมาก ให้คำปรึกษาและให้คำแนะนำ
คุณแม่ดีมาก ให้กำลังใจคุณแม่จนคุณแม่กล้าตัดสินใจที่จะผ่าตัด ฟังดูน่ากลัว^^แต่แม่บอกได้ยินเสียงหมออยู่ข้างๆตอนกำลังผ่าตัดอยู่ตลอดจนคุณแม่ผ่านช่วงเวลานั้นมาได้
ต้องขอขอบคุณหมอโอ๋มากๆเลยนะค่ะ ที่ทำให้คุณแม่หนูมีความสุขอีกคร้้ง คุณแม่สวยขึ้นมาก ตีนการิ้วรอยดีขึ้นเยอะน้าเด็กตาแบ๋ว คุณแม่ยิ้มทุกเวลาเลย555 เพราะยิ้มแล้วดูตาหวานมากค่ะ
เอาข้อทูมูลดีมาฝากเพื่อน เผื่อมีเพื่อนคนไหนกำลังตัดสินใจอยู่ หมอโอ๋ ไม่ผิดหวังค่ะ ^^

11614-1.jpg (30.67 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

สวยค่ะ ไปทำมากะ หมอโอ๋ เหมือนกัน ไม่ผิดหวังค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้