ดู: 1098|ตอบกลับ: 0

[ตาสองชั้น] แก้ไขหนังตาหย่อนคล้อยตามวัย หมอโอ๋ ธนพันธ์

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย khwan^^ เมื่อ 2014-6-19 09:51

แก้ไขครั้งสุด

สวัสดีค่ะ มารีวิวให้คุณแม่ค่ะ
บอกตามตรงนะค่ะว่า เป็นหว่งคุณแม่มากเลย
ต้องหาหมอที่เก่งและมีประสบการมากจิง และหมอต้องมีจรรยาบรรณจิงๆ เพราะคุณแม่อายุมากแล้วกลัวเป็นอะไรไปคงร้องไห้แย่เลย  ต้องหาหมอที่เก่งมากกกกค่ะ  อันนี้เคยมีประสบการมาแล้วกับหมออ่ะค่ะ เไม่ค่อยประทับใจเท่าไหร่^^เลยกลัวบอกตรงค่ะ
เลยเลือกมากนิดึนึงค่ะ  คุณแม่เป็นคนมีหนังตาหย่อนมากและมีตีนกาเยอะมาก และมีถุงใต้ตาอีก คงหนักมากเจ็บมากแน่ๆเลย เป็นห่วงแม่จิงบอกตามตรงค่ะ ไม่กล้าให้แม่ทำอ่ะ
พอดีมารู้จักพี่ที่คลีนิคน่ารักคนนึงเขาแนะนำ มาหาหมอ โอ๋หมอ็ทำตาสวยมากและไม่เจ็บเลย พี่เขายืนยันอย่างนั้น
ตอนแรกก็เฉยๆนะค่ะ แต่พอเห็นพี่เขาไปทำกันมาสดๆๆเลย
เลยรีบค่ะ ไม่รอแล้ว ให้แม่รีปไปด่วนเลยค่ะ เห็นพี่เขาทำมา2วันมาทำงานเฉยเลยค่ะ ตกใจมาก ทำไมไม่บวมเลย
ไม่เห็นแผลเลย แผลเล็กมาก คิดแล้วว่าแม่ทำคงไม่เจ็บ
แน่น่อน  พี่เขาพาแม่หนูไปอีกต่างห่าก พาม่าถึงคลีนิคเลยนะค่ะ และแม่บอกคุณหมอใจดีมาก ยินดีรับฟังทุกปัญหาที่สงสัยเลย และให้กำลังใจแม่ แม่เลยกล้าตัดสินใจที่จะทำตากลับหมอ ทันทีค่ะ
และพี่ๆที่คลีนิกก็น่ารักกันทุกคนเลย คอยให้คำแนะนำและให้กำลังใจแม่ตลอดเลย (แม่แอบกลัว)แม่ประทับใจมากเลย
ค่ะ จนคุณแม่ผ่านพ้นมาได้
ทุกวันนี้คุณแม่มีความสุขมาก แม่มั่นใจอีกเยอะเลยค่ะ
หมอเก่ง และใจดี ขอบคุณจิงๆค่ะที่ทำให้คุณแม่หนูมีความสุข
มาดูรูปกันเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้