ดู: 962|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] มีเพื่อนๆคนไหนทำจมูกกับ nutta clinic บ้างคะ

[คัดลอกลิงก์]
ตามหัวกระทู้เลยค่ะ เราดูรีวิวจากทาง FB ของคลินิคอ่ะค่ะ

อีกอย่างคือค่าใช้จ่ายไม่สูงมาก หรือ ถ้าเพื่อนๆคนไหนมีคลินิคแนะนำเพิ่มได้นะคะ เรามีงบประมาณ 20,000 ค่ะ

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำด้วยนะคะ
ที่อยู่แถวเอสพลานาดหรือป่าวคะ สนใจแก้จมูกที่นี่เหมือนกันอ่ะค่ะ แต่ยังไม่ตัดสินใจ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-6-8 10:41:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย ammity เมื่อ 2014-6-7 23:54
ที่อยู่แถวเอสพลานาดหรือป่าวคะ สนใจแก้จมูกที่นี่เหม ...

ใช่ค่ะ. รีวิวสวยๆทั้งนั้นเลย ปลายพุ่งๆ ราคาโปรเค้า 15,000 อ่ะค่ะ แต่เราก้อยังไม่เจอรีวิวในดั้งโด่งเลยเนอะ ^^
ใช่ค่ะ แต่ที่นี่น่าสนใจอยู่นะ ราคาไม่สูงเกิน แต่อย่างที่ตะเองบอกค่ะ รีวิวไม่มีในดั้งโด่งเลย
ใช่คะ มีใครไปแก้มาบ้างแล้วคะ พอดีจะทำเหมือนกัน ขูดฟิลเล่อร์และเสริมใหม่ เรยยย เห็นรีวิวของแก้ ปลายพุ่งทุกคนเรย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้