ดู: 1553|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ลดน้ำหนัก] ก่อนหลัง ดูดไขมันต้นแขน Yb โดยหมอบอยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัดดีค่ะ หลังจากที่หาวิธีลดต้นแขนมาต่าง ๆ นาน ( แอบทานยาลดความอ้วนด้วย) น้ำหนักลงค่ะ แต่แขน ขา ท้อง ไม่ลง หนักใจจริงๆ

จรึงต้องหาตัวช่วยค่ะ อย่างแรกเลยคือ ฉีดเมโสสลาย ก็เห็นผลนะค่ะ แต่น้อยมาก น้อยเกินไปกับความต้องการเรา น้อยเกินไปสำหรับจะลดปัญหาที่เรามี

จึงตัดสินใจหาตัวช่วยที่เร่งด่วย เห็นผมชัด ๆ หน่อย ก็นี่แหละค่ะ เจ้าตัว Vaser เจ้าตัวนี้คัย ๆ เขาก็ทำกัน เปิดไปดูที่ไหนก็มีแต่คนทำ Vaser เลยหาข้อมูลราคาโปรโมชั่นเพิ่ม ก็มาเจอหมอบอยนี่แหละค่ะ  ที่ YB holistic  แถวทองหล่อซอย 3 ค่ะ มีโปรโมชั่นอยู่

และโทรนัดเข้าปรึกษาค่ะ คุณหมอแกน่ารักค่ะ แนะนำดี หมอแกยังเด็ก ๆ อยู่เลย แต่ดูแกพูดหมั่นใจดีค่ะ หลังจากคุยเสร็จ ก็ตัดสินใจวางเงินมัดจำจองคิวผ่าตัดเลยค่ะ เราสะดวก ( เราสะดวก) อีก 1 อาทิตย์ข้างหน้าค่ะ "ทำไปเมื่อช่วงสงกานต์ที่ผ่านมาค่ะ" ตอนนี้ผ่านไป เดือนกว่า ๆ แล้ว โอเคมาก ๆ เลย ตอนนี้ยังเข้าไปให้หมอตรวจ รับบริการ RF นวดเพื่อยกกระชับ อยู่ทุกสัปดาห์ สลายดีค่ะ เวลาน้องเขานวด

รองทำต้นแขนมาก่อนค่ะ ส่วนต่อไปก็จะเป็นหน้าท้อง อยากลองแค่แขนก่อน ( กลัวไม่ลดอีก เพราะทำมาหลายวิธีแล้ว)
ราคาที่ทำไป ขอไม่บอกนะค่ะ เพราะแอบได้ราคาพิเศษ

เพื่อน ๆ คนไหนสนใจก็ลองเข้าไปถามในเพจเขาดูค่ะ  --->https://www.facebook.com/ybholistic?fref=ts
บอกว่าเห็นรีวิวมาจากดั่งโด่ง อาจได้ราคาพิเศษแบบพี่นะ

พี่ไม่มีรูปแบบหลังทำนะค่ะ เพราะรูปนี้ก็ให้น้องที่ คลินิกเขาถ่าย ไม่รู้จะถ่ายแขนตัวเองยังไงค่ะ

มีรูปไขมันมาฝากค่ะ น้องเขาเอาให้เมื่อวันที่ตัดไหม(มันน่ารังเกียจจัง)

ก่อนหลังนะค่ะ เดือนกว่า ๆ ค่ะ

เจ้บมากปะค้ะ วันแรก
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-6-3 12:16:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย princesspunk เมื่อ 2014-6-2 22:35
เจ้บมากปะค้ะ วันแรก

ก็เจ็บค่ะ แต่ก็ทนได้ ไม่เท่าไรค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้