ดู: 1579|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อยากได้แบบเขา ได้หรือป่าวครับ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีครับ ผมพึ่งมาใหม่
ขอถามตรงๆเลยนะครับ

ถ้าไปบอกคุณหมอว่า อยากได้จมูกแบบดาราคนนี้ คนนั้น
พร้อมกับนำเอกสารรูปของดาราท่านนั่นไปด้วย

คุณหมอจะทำให้ได้หรือป่าวครับ
แล้วเหมือนไหมครับ

ขอโทษนะครับที่ถามตรงๆ

ขอบพระคุณครับ

เชื่อฝีมือหมอเพราะเพื่อนๆบอกมาหลายคน
^^
คุณหมอ พยายามทำให้ใกล้เคียงที่สุดคับ

เท่าที่ทำได้  

เพราะข้อจำกัด คือจมูกของเราเองคับ

ไม่งั้นก็คงเหมือน 100 เปอร์เซนอ่ะคับ ว่าเหมือนต้นแบบ ถ้าจมูกเราไปได้คับ

ชอบจมูกใคร หิ้วรูปไปให้คุณหมอจัดให้เรยคับ
ว่าแต่หมออะไรเหรอคับ

หุหุ
สำหรับคุณหมอที่ยินดีให้นำแบบไป ก็สามารถนำไปให้คุณหมอดูได้ครับ

แต่คิดว่าทุกหมอก็คงจะให้คำตอบเดียวกันก็คือ

1. ทำได้ แต่อาจจะไม่เหมือนซะทีเดียว แต่จะพยายามให้ใกล้เคียงที่สุด

2. ทำไม่ได้ เพราะแบบและโครงหน้าของคุณไม่เหมือนกัน
พยายามเลือกให้เหมาะสมกับหน้าเรา

แล้วค่อยเอาไปถามคุณหมอ ดีกว่าคับ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-2 22:51:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบไว้กันจัง อิอิ

อ่อหมอหลุยซ์ครับ เห็นเพื่อรบอกว่า ทำของผู้ชายสวย
เอ้ยยหล่อ ^^

เขินอ่า จะให้เหมือนแบบเขา - -+

อ่อ จุบอกว่า จมูกผมใส่ไว้ไม่ชนแก้มครับ ก็ ถือว่า มีฐานที่มั่นคง
แต่เสียที่ว่า

จมบ. TT เนื้อเยอะ

^^

แนบรูปไม่เป็นครับ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-2 22:54:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณสำหรับคำแนนนำครับ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-2 23:04:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อยากได้ของ กึนซอกครับ

:")
คิดไว้เสมอนะครับ ว่า เรา คือ ตัวเรา ที่ดูดีขึ้นนะครับ ..มีน้องๆหลายคนมาคุยกับพี่ แล้ว อาจจะนึกภาพหน้าตัวเองเหมือนแบบ ที่ตัวเองอยากได้....ถ้าอย่างนั้น ต้องตั้งสติแล้ว คิดอีกมุมนึง คือ เอา กระจกมา แล้ว ดู หน้า เราเองว่า จมูกเรา นี่ มี ข้อบกพร่องตรงไหน แล้ว ตรงไหน ควร แก้ หรือ ปรับ แต่งเพิ่มเติม นะครับ ....สู้ๆ นะ
หมอหลุยส์ ก้อดังนะ  หมอเฉลิมก้อดัง
คือถ้าหมอไหนสามารถให้นำแบบไปด้วยได้
ก็ควรจะนำไปเป็นอย่างยิ่งแหละครับ

อย่างน้อย ก็มี ref ถึงจะเหมือนไม่เหมิอนก็อีกเรื่อง(อย่างน้อยก็มีเค้า)
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้