ดู: 1278|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ศัลยกรรมเกาหลี] รีวิวถอยดั้งใหม่แบบเกาหลีกับ อ.โอ๋ ธนพันธ์ ที่Makeover Surgery

[คัดลอกลิงก์]
อุ้มหาที่เสริมจมูกอยู่นาน หลายที่ด้วยค่ะ อยากได้ทรงเกาหลี มีเคิร์ฟ โด่งปลาย หาหลายที่ ดูรีวิวหลายที่ไม่ถูกใจ อุ้มยุที่อุตรดิตถ์ค่ะ ตระเวนตั้งแต่เชียงใหม่ยัน กทม ไม่ถูกใจสักที่ จนได้มาเจอหมอโอ๋ ดูรีวิวมาจากไอจีคุนหมอ ชื่อไอจี drthanapan เรยลองเข้าไปปรึกษาคุนหมอดูค่ะ คลีนิกยุฟิวเจอร์พาร์ค รังสิต พอปรึกษาแล้วตัดสินใจจองคิวทำเรยค่ะ เพราะว่าคุนหมออธิบายดีมากกกกกกก ให้รายละเอียดครบ ถามคุนหมอเยอะมาก หมอก็ตอบหมด ใจดีมากๆค่ะ และวันนึงคุนหมอรับแค่ 4-5 เคสเท่านั้น เน้นคุนภาพล้วนๆค่ะ เรยมั่นใจ คุนหมอเหลาซิลิโคนเองค่ะ ทำประมาณ 1ชม. ทำออกมาไม่บวมมาก  อุ้มพักฟื้น 4 วัน เพื่อนๆตกใจว่าทำไมพักฟื้นน้อยจัง หมอมือเบามากๆค่ะ จึงอยากมาแนะนำเพื่อนๆค่ะ ไม่ผิดหวังเรยจิงๆ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-5-16 18:51:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หรืออีเมล์ไปปรึกษาคุนหมอได้เรยค่ะ อุ้มลงไว้ให้ คุนหมอใจดีมากๆ
สวยเหมือนคนละคนเลยอ่าาาาา น่ารักที่สุดดดด
เท่าไหร่ ค้าา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้