ดู: 4160|ตอบกลับ: 31
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ทำเรยได้ไหม

[คัดลอกลิงก์]
คือว่าจากที่อ่าน ๆ แล้ว คุณหมอ เฉลิม คิวยาวมากๆ  แค่คิวที่จะไปปรึกษายังได้คิวเกือบ 2เดือน  
......  คำถามมีอยู่ว่า ถ้าเราไปจองคิวทำเลยได้ไหมคับ  โดยไม่ต้องใช้คิวปรึกษา คือว่า  นัดคิวทำเลย และปรึกษาในวันเดียวกันที่จะทำได้ไหมครับ  ผู้รู้ ..........
            ขอบคุณ คับ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ถ้าจะแบบนั้น คุณต้องศึกษาก่อนดีดีนะคะ จะได้ไม่ตกหล่นสิ่งที่สงสัย อยากรู้ เอาแบบรอบเดียวเคลียร์แล้วขึ้นเขียงเรยอ่ะ
เรากว่าจะคิดจองอ่ะ หามา 3-4 หมอ ถามตอนแรกๆ ก้องงๆ เอ๋อๆ  พอตอนกลังๆถึงเพิ่งจะแบบ เออ รู้แระว่าต้องถามไรมั่ง ห้ามลืมเรื่องไหน เรื่องไหนสำคัญ ต้องถาม อะไรแบบเนี้ยอ่ะค่ะ จดเปนลิสท์ไว้เรย 555
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
แม่นแล้วครับพี่กั้ง
หนึ่งไม่ได้คุยใดๆมาก่อนเลย
ไปคุยเอาก่อนขึ้นเขียงเลย อิอิ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-2 16:39:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณคับ ขอบคุณมากๆๆ สรุปคือ ผมปรึกษา แล้วทำเรย ......  ดีกว่า เพราะกว่าจะรอนัดคิวปรึกษา กว่าจะนัดคิวทำ คงประมาณ 4 เดือนเรยคับ  แบบนี้ต้องรวดเดียวจบ ก้อได้ web ดั้งโด่งนี้ล่ะคับเป็นตำราสำคัญ
ชอบแบบไหนก็เตรียมแบบไป พร้อมทั้งคำถาม แล้วพอใจก็จองเลยเดี่ยวคิวจะไปไกลนะ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-2 16:40:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
สวัสดีครับพี่กั้ง ผม ชิพ คับ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-2 16:47:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เรื่องนัดคิว ให้เพื่อน ไปนัดใควทำ ห้ได้ป่ะคับพอได้อยู่ ตจว. อ่ะคับ  (หมอเฉลิม)
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-2 16:47:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ให้เพื่อนไปนัดคิวทำให้ได้ป่ะคับ
ได้จร้า เพื่อนนัดให้ได้
ค่ามัดจำคิว 1000 บาท
แม๋ๆ น่ารักๆเข้ามาไม่ได้เรยนะเจ๊
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-2 16:55:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณฟัฟ  p*กั้ง และ p*plaa
แม๋ๆ น่ารักๆเข้ามาไม่ได้เรยนะเจ๊
ต้นฉบับโพสโดย plaa เมื่อ 2009-7-2 16:51

อิอิ

คิวฝนก้ออีกนานเลยคะ

นู้นแน๊ะ 15 กย

อย่างที่กั้งบอก ไม่นานจริงๆ

ปีๆนึงยังแป๊ปเดียวเอง

ผ่านไปเร็วมาก อย่าไปเร่งวันเร่งคืน

เพราะมันหมายถึง เราจะแก่เร็วขึ้นด้วยนะครับ
เห็นด้วยกะน้องกั้งนะเนี่ยน้องชิพน่ารักแย้วจาทำตรงหนายอีกละเนี่ย ยังงัยกะเปงกะลังใจให้หล่อๆขึ้นไปอีกละกานจ้ะ
เด็ก ตจว.เหมียนกานสู้ๆๆๆ
เข้ามาหั้ยกะลังจัยชิพน้าคัฟ
เตรียมแบบจมูกหลาย ๆ มุม
ไปหั้ยคุณหมอดูด้วยน้าคัฟ
อย่าเอามาหั้ยแค่มุมเดียว
เด๋วม่ายเหมือนต้นแบบน้าคัฟ
พี่ จขกท นัดวันไหนครับบ
ผมนัด 15 ถ้านัดแล้วทำได้เลย ผมก้โอเคค้บ

ฮาๆ ๆ

: PP
อยากจะไปแก้เต็มทนล้ะอิอิ
http://www.dungdong.com/viewthread.php?tid=968
23#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-4 18:31:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
นัดแก้เลยดิคับมันเร็วเด
แล้วตกลงนัดยังเอ่ย

ได้วันไหนเดือนไหนหง่ะ

บิ๊กได้วันที่สิบกันยาแหน่ะ

รอจนหายอยากเลย

แง่มๆๆๆ
งานเเก้หรืองานใหม่คับเนี้ย จมูกโด่งจังเลย อิจฉา^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้