ดู: 3533|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ตัดสินใจไม่ถูก หมอกิตติศักดิ์-เลอลักษณ์ หมอสุเทพ-สระบุรี หมอชัชวลิต-ลพบุรี

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย cleary เมื่อ 2014-5-9 00:27

ตามหัวข้อเลยค่ะ อยากทำจมูก แต่ตัดสินใจไม่ถูก ช่วยแนะนำด้วยนะคะ เป็นคนเนื้อจมูกน้อย

อยากได้ประมาณนี้ค่ะ
อาจจะไม่ได้เป๊ะ ๆ เพราะหน้าเราไม่เหมือนเขาแต่จะเอาทรงนี้อ่ะนะ  

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
เราเชียร์หมอ กิตติศักดิ์ รพ.เลอลักษณ์ค่ะ เราทำกับหมอมาค่ะ หมอเค้าจะดูฐานจมูกเราอีกที หมอทำสวย เป็นธรรมชาติค่ะ แต่คงไม่ได้ทรงแบบเนยน่ะ ถ้าอยากได้เตงต้องทำหยดน้ำและตีดปีกจมูกด้วย แต่รูปของเนยโชติกา เค้ามีหยดน้ำน่ะ และเค้าตัดปีกจมูกด้วย สู้น่ะ หมอทำดีจริงๆ
ลองอีกทางเลือกไหมค่ะ หมอทนงศักดิ์ เอเซียคลินิกค่ะ เพื่อนเราไปอับดั้งมาสวยดั้งพุ่ง แต่ก็ไม่ได้เวอร์จนเกินงามนะค่ะ เห็นแล้วเราหน้าหน้าเปลี่ยนนะ สวยขึ้นเลยค่ะ
เราไม่แนะนำให้ทำกับหมอกิตติศักดิ์ค่ะ เราไปทำจมูกมาครั้งแรกกับหมอ คือ ทรงจมูกไม่เข้ากะหน้าเรา ไม่มีหยดน้ำ ปลายกลม จมูกดูทื่อๆ คือ เค้าเสริมมาให้ธรรมชาติก็จริง แต่หน้าเราไม่ได้เปลี่ยนแปลงในทางที่ดีมาก คนที่ไปทำกับหมอกิตติศักดิ์ที่เรารู้จัก ก็ไปทำมาแล้วผิดหวังหลายคน ทำมาตอนแรกก็คิดว่าดี อยู่ไปอยู่มามันกลับ ไม่สวย เคยได้ยินว่า เค้าเอาซิลิโคนเกรดไม่ดีมาทำให้  เราไปแก้กลับหมอเฟิร์ส แฟรี่ แคร์ คลีนิค ที่เชียงใหม่ บินไปทำเลย ทำออกมาแล้ว สวยเลยที่เดียว  จมูกไม่ช้ำเลย ลองตัดสินใจดูค่ะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-5-9 16:24:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณมาก ๆ เลยนะคะทุก ๆ คน แบบนี้ตัดสินใจง่ายขึ้นหน่อย จะทำสิ้นเดือนเดี๋ยวมารีวิวให้ดูนะคะ ทำกับหมอท่านไหนเด๋วมาเฉลยให้ดูอีกทีค่ะ ตื่นเต้น ๆ ครั้งแรกในชีวิตที่คิดจะศัลยกรรม
เราก็ทำที่โรงพยาบาลนี้น่ะค่ะ ซิลิโคนอเมริกา กับคุณหมอสิทธิชัย ทำเมื่อวันที่5 พ.ค. เกือบครบอาทิตย์แล้ว โดยรวมก็โอเคน่ะค่ะ แต่รออคิวนานไปหน่อย  อยากสวยต้องสู้ๆค้ะ
บ้านอยู่ลพบุรีไหมค่ะ
หมอชัชก็โอเคนะค่ะ ราคาไม่แพงมาก ดูที่เคยรีวิวมาไม่มีปัญหาเลยค่ะ
แม่เราทำกับหมอชัชมา เกือบ ๑๗ ปีแล้ว ไม่มีเบี้ยว ย้อย ทะลุเลยค่ะ
ไม่แนะนำหมอกิติศักดิ์ค่ะ เราทำมาแล้วเบี้ยวปลายๆ เหมือนหมอรีบๆทำ ได้เจอหน้าหมอไม่ถึง 1 นาที ตื่นมาหมอหายไปแหละ แล้วคนที่ไปทำพร้อมกันวันนั้น มีทั้งเบี้ยวแล้วก้อทะลุ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-7-2 17:46:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Sunisa1 เมื่อ 2014-7-1 17:26
ไม่แนะนำหมอกิติศักดิ์ค่ะ เราทำมาแล้วเบี้ยวปลายๆ เหม ...

แล้วเขาแก้ให้ไหมคะ เริ่มท้อแท้ละ
เราไปแก้ที่หมอชัชแร้วจ้า ไม่กล้ากลับไปแก้ที่หมอกิติศักดิ์แล้ว กลัวแก้จะแย่กว่าเดิม ยอมเสียตังส์ใหม่ดีกว่า
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-7-2 18:31:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Sunisa1 เมื่อ 2014-7-2 18:19
เราไปแก้ที่หมอชัชแร้วจ้า ไม่กล้ากลับไปแก้ที่หมอกิต ...

ขอดูรูปได้ไหมคะ ขอ facebook ก็ได้ เด๋วจะแอดไป อยากดูรูป
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-7-2 18:40:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Sunisa1 เมื่อ 2014-7-2 18:19
เราไปแก้ที่หมอชัชแร้วจ้า ไม่กล้ากลับไปแก้ที่หมอกิต ...

แก้เท่าไหร่คะ เผื่อจะไปแก้ด้วย แก้แล้วเป็นยังไงบ้าง มันดีขึ้นไหมคะ อยากเห็น ขอดูรูปได้ไหมคะ
ของเราทำกับหมอกิตติศักดิ์ค่ะได้4เดือนแล้ว ไม่บวม ไม่ช้ำ หมอมือเบาค่ะทั้งนี้ทั้งนั้นอยู่ที่ความชอบส่วนบุคคลค่ะแต่ความคิดส่วนตัวคุณหมอโอเครค่ะ..แต่ยอมรับหมอคุยน้อยค่ะ..
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้