ดู: 1255|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แบบนี้เรียกว่าเบียวไหมคะ//ช่วยดูหน่อยคะ .. เครียด

[คัดลอกลิงก์]
ทำจมูกมาจะครบ 1 เดือนแล้วคะ พอมองรูจมูกตัวเอง แล้วมันไม่เท่ากัน เป็นลักษณะแบบนี้ รบกวนใครมีประสบการณ์ ช่วยแนะนำ หน่อยคะ
ไม่เบี้ยวนะคะ...  
ส่วนรูจมูกที่ไม่เท่ากันอาจเกิดจากแผลเป็นข้างในรูจมูกค่ะ
ลองใช้นิ้วแหย่รูจมูกข้างที่หมอผ่าตัดน่ะค่ะ เพราะเราก็มีรอยนูนๆขึ้นมา
แต่รอยแผลนูนเป็นของหมอเก่านะคะ ไม่ใช่หมอที่แก้
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-5-8 12:15:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย miki2013 เมื่อ 2014-5-7 22:01
ไม่เบี้ยวนะคะ...  
ส่วนรูจมูกที่ไม่เท่ากันอาจเกิดจากแ ...

ขอบคุณนะคะ สำหรับกำลังใจ และคำแนะนำคะ
ไม่เบี้ยวนะคะ เราเคยปรึกษาคุณหมอมา รูจมูกไม่เท่ากัน อาจจะเป็นที่รูจมูกของเราก่อนหน้านี้อยู่แล้วค่ะ เพียงแต่ก่อนทำเราไม่ได้สังเกตุ ไม่ต้องจิตตก ไม่ต้องแก้จ้ะ ของเราเห็นชัดกว่านี้อีก ไม่เบี้ยวแน่นอนค่ะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-5-9 12:02:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย papaixix เมื่อ 2014-5-8 20:02
ไม่เบี้ยวนะคะ เราเคยปรึกษาคุณหมอมา รูจมูกไม่เท่ากัน ...

ขอบคุณนะคะ//ค่อยมีกำลังใจ ขึ้นมาอีกนิด//เพราะคลีนิกอยู่ไกลจะเข้าไปคุณหมอดู ก็ค่อนข้างยาก
ไม่เบี้ยวค่าา เพราะเราก็เป็น รูจมูกเราอาจไม่เท่ากันอยู่แล้ว ^^

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุนคะ สำหรับกำลังใจ  โพสต์ 2014-5-13 13:03
ของเราก็ขึ้นขอบ แต่มันดันขึ้นข้างเดียวสิ
ใครพอจะมีวิธีแก้ไขบ้างอ่า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้