ดู: 11822|ตอบกลับ: 19
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

คลีนิคคุณหมอ พงพศิน (จตุจักรขอนแก่นคลีนิค)

[คัดลอกลิงก์]
เอาผลงานมาให้ดูครับ ชอบธรรมชาติ เจ็บน้อยต้องมาที่นี่ครับ เอาคุณพ่อผมก่อนนะครับ พาแม่ไปเสริมจมูกมาครับ

DSCF9533 (Small).JPG (18.22 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 19)

DSCF9533 (Small).JPG
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-4-29 14:56:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อันนี่รูปผมเองครับ หลังจากทำได้ ไม่กี่เดือน เดือนกันยายน 52 ถ่ายมาให้ดูรูปนี้ตุลาคม 52
ทรงสวยดีค่ะ เป็นธรรมชาติ เข้ากับใบหน้าดี คุณหมอใช้ซิลิแบบมีขาหรือไม่มีขาคะ
แล้วรูปแม่อยู่ไหนคะ
เอาผลงานมาให้ดูครับ ชอบธรรมชาติ เจ็บน้อยต้องมาที่นี ...
ต้นฉบับโพสต์โดย pelegointer เมื่อ 2010-4-29 14:55

งงอ่ะคับ
คือ คุณพ่อจขกท  คุณแม่ และ ตัวคุณเองไปทำหรอครับ

ว่าแต่ ทรงที่ถ่ายมาให้ ถือว่า
สวยยยยยยยยยยยยย...สุดยอดไปเรยครับ
อยากถามเหมือนกันครับว่า...มีขา/ไม่มีขาครับ
ถ้าไม่มีขา เปิดวงไพ่ไม่ด้น่ะครับ(อิอิ)
ขอดูด้านหน้าด้วยนะคะ...ว่าแต่รูปคุณแม่ล่ะ

คุณพ่อน่ารักจัง
{:13_931:}คุณหมอใช้ซิลิโคนสำเร็จรูปป่าวคะเคยผ่านไปคลีนิกนี้มะเคยไปสอบถามแต่เคยเข้าไปถามที่ด๊อกเตอร์แคร์เหนพนักงานบอกใชซิลิโคนสำเร็จรูปอะคะว่าแต่ทำมาเท่าไหร่คะ {:13_953:}
อยากเหนรุปอีกเหมือนกันคับ
ติดตาม ..นะค๊าๆ
มาต่ออีกนะ รอชมครับ
ราคาเท่าไหร่หรอคัฟ

ราคาแก้นะ
จตุจักรคลีนิค กับด็อกเตอร์แคร์ก้อเจ้าของเดียวกันนั่นแหละ คุณหมอนิสัยดี น่ารัก พูดจาก้อเพราะด้วยนะ อีกอย่างคุณหมอมือเบาด้วย ก้อกะว่าจะทำเหมือนกานจมูกนะ
พ่อหราหน้าเดกดี
จริงหรอเจ้าของเดียวกัน ทำไมราคาไม่เท่ากันล่ะ
จริงหรอเจ้าของเดียวกันอ่ะ ทำไมราคาไม่เท่ากันอ่ะ
ไปทำมาแล้วค่ะที่จตุจักรรับรองเป๊ะมากราคาก็ไม่แพงมาก ซิลิโคนสำเร็จนิ่มมาก
จมูกสวยมากครับ
สวยเป๊ะมากจริงๆ เราไปทำมาแล้วถูกใจมากที่จตุจักรขอนแก่น คลินิก พนักงานบริการดีมากเลยอ่ะชอบๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้