ดู: 7147|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำจมูกด้วยกระดูกอ่อนหลังหู STARCLINIC

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย minikikkik เมื่อ 2014-5-7 16:43

ผมอยากทำจมูกมากๆครับ สืบเนื่องมาจาก ผมเป็นคนที่มีรูปหน้าแบนไปหมด ถ้ามองจากด้านข้าง จะเห็นได้ชัดว่าหน้าแบนมาก มีแต่จมูกที่ยื่นออกมา ดูไม่มีมิติเลยครับ ผมเลือกเสริมแบบกระดูกอ่อนหลังใบหู อยากได้ทรงที่ธรรมชาติ ไม่ดูแข็งเป็นแท่ง เพราะผมว่าเหมาะกับคนไทย ด้วยปลายความโค้งจะใกล้เคียงกันพอดี เป็นตัวช่วยสำคัญให้ได้จมูกรูปทรงหยดน้ำ จากที่ผมได้ศึกษามาข้อดีสุดๆคือ ยังเป็นกระดูกอ่อนหลังหูของตัวเองไม่เป็นของแปลกปลอมในร่างกาย และเมื่อมีการเอาเยื่อหุ้มกระดูกมาด้วยจะช่วยลดการหดตัวและทำให้เลือดไป เลี้ยงได้ง่ายขึ้น โอกาสติดเชื้อก็จะน้อยลงตามไปด้วย สามารถอยู่ได้ตลอดชีพ ไม่ต้องกังวล ว่าจะทะลุ ด้วยครับ หายห่วงไปเลย คุณหมอเป็นคนช่วยดูทรงให้ครับ ถูกใจมากๆครับ สตาร์คลินิกบริการดีประทับใจ พนักงานสวยๆน่ารักๆ คุยเก่งด้วยครับ ผมพอใจกับการบริการมากๆ ภาพหลังเป็นวันนัดตัดไหมนะครับ ไม่มีการช้ำบวมเขียวครับ คุณหมอมือเบามาก หวังว่าจะเป็นประโยชน์แก่คนที่สนใจ จะเสริมแบบกระดูกอ่อนหลังหูนะครับ อ่อ ลืม..บอกไปครับ หูเราจะไม่เสียรูปทรงไปนะครับ
ค่าเสียหายเท่าไหร่ครับ ดูจากทรงแล้ว เสริมโด่งเลยนะครับเนี้ย ทรงสวยดีครับ
ทรงธรรมชาติ สโลป สวย มากก
ธรรมชาติ เกาหลีมากมากเลย
ขอชื่อหมอด้วยจ้า ส่งข้อความหลังไมล์ก็ได้นะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-7-22 16:59:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย anmk เมื่อ 2014-7-20 10:07
ขอชื่อหมอด้วยจ้า ส่งข้อความหลังไมล์ก็ได้นะ  ...

ชื่อคุณหมอกิตติครับ
แบบนี้เอากระดูกหูมาแล้วเจ็บหูนานป่าวค่ะ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-7-25 16:15:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย ann-magirl เมื่อ 2014-7-23 16:03
แบบนี้เอากระดูกหูมาแล้วเจ็บหูนานป่าวค่ะ  ...

ไม่นานคับ แผลก็ไม่ใหญ่ อาจรำคาญช่วงแรกเวลานอนเฉยๆ นอกนั้นปกติมากๆคับ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-7-25 16:16:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย yingyjung เมื่อ 2014-7-20 09:46
ธรรมชาติ เกาหลีมากมากเลย

ขอบคุณนะคับ คนสวย
เราว่าน่าจะตัดปีกด้วยป่ะ  รับรองว่าโครตหล่ออ่ะ
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-8-27 19:11:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย chabakeo เมื่อ 2014-7-25 23:36
เราว่าน่าจะตัดปีกด้วยป่ะ  รับรองว่าโครตหล่ออ่ะ ...

อยากทำเหมือนกันคับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้