ดู: 1620|ตอบกลับ: 6

[ดูดไขมัน/ทำ VASER] รีวิว ทำ vaser ขา สตาร์คลีนิก งามวงศ์วาน คุณหมอ กิตติ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย a.motion เมื่อ 2014-4-24 20:01

จะบอกว่าเป็นคน รูปร่างไม่ใหญ่หนัก แต่ขาใหญ่ พอดีกินดีอยู่ดีเกินไปหน่อย เคยไปนวดสลายไขมัน เสียตังไปไม่ใช่น้อยเลยนะคะ แต่ก็ไม่ลดลงเลยย ไม่เห็นผล เปลืองตังฟรีเลย ฉีด Carboxy ก็ฉีดมาแล้ว แต่ฉีดครั้งเดียวไม่เอาอีกเลยค่ะ เจ็บมากกก รู้สึกเหมือนขาจะแตก แล้วก็บวกกับขี้เกียจออกกำลังกายด้วย แล้วก็ทำงานแล้วค่ะ ไม่มีเวลาไปพบแพทย์ตามคลินิกค่ะ เลยมีวิธีดูข้อมูลของ เราคือในอินเตอร์เน็ต รีวิวแต่ละที่ บทความแต่ละคลินิก โปรโมชั่นของแต่ละที่ๆไป จนสนใจ สตาร์คลินิกค่ะ จึงโทรไปสอบถามแล้วนัดพบคุณหมอ เพื่อที่จะจองคิว แล้วก็ถามปรึกษาการเตรียมตัวดูแลตัวเองหลังจากทำ คุณหมอที่นี้ดีมากกๆเลยค่ะ เป็นกันเอง ทำให้เราไม่เกร็ง สบายใจค่ะ จะบอกว่าการทำ vaser ที่ สตาร์คลินิก คุ้มค่าจริงๆ ไม่เสียดายเงินเลยค่ะ มันคุ้มกว่าไปซื้อคอร์สฟิสเนส แถมเด่วนี้เข้าไปไม่มีเทรนเนอร์ก็ใช่ว่าจะลดได้นะค่า....คุ้มกว่าการไปนวด สลายไขมัน และอย่างอื่นๆอีกมากมาย เห็นชัดๆเลยว่า ไขมันของเราที่โดนดูดออกมาไหลผ่านสายลงโถเยอะขนาดไหนนน  แต่สิ่งที่สำคัญที่สุดคือ ดูดไปแล้วต้องใส่สะเตย์ ต้องนวด ขยับร่างกาย  ให้ขาสวยๆแบบนี้ของเราอยู่กับเราไปนานนะคะ สาวๆทั้งหลาย ใครสนใจ ลองโทรไปสอบถามดูนะคะ ราคาของแต่ละบุคคลไม่เท่ากันจ้า.
088-004-0005 เบอร์ร้านจ๊ะ

โพสต์ 2014-4-24 23:07:06 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ค่าเสีบหายเท่าไหร่ค่ะ ราคาทั้งขาเลยป่ะคะ
โพสต์ 2014-4-25 00:22:43 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ค่าเสียหายเท่าไหร่ค่ะ
โพสต์ 2014-11-27 04:54:03 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เท่าไรค่ะ เคยข้าไปปรึกษาทางคลีนนิกบอก120000 แพงมากบอกถ้าอยากทำก็ราคานี้ บริการไม่ดีสาขางามวงวาน
โพสต์ 2014-11-27 08:55:13 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เราอ่่านรีวิวของคลีนิคทุกรีวิวในการหาข้อมูลดูดไขมัน  แต่เรารู้สึกว่าทุกรีวิวไม่ใช่คนไข้ที่ทำมาเขียนรีวิว  เพราะการตอบจะเป็นการโฆษณาคลีนิคมากกว่า  แถมทุกรีวิวไม่มีการบอกราคาอะไรทั้งสิ้น  มีแต่จะให้เข้าไปที่คลีนิค  เราคิดว่าปกติถ้าคนที่เป็นคนไข้มารีวิวจริงจะต้องตอบคำถามมากกว่านี้  และบอกราคาได้  เราดูรีวิวของคลีนิคอื่น  คนไข้ที่ไปรักษาก็บอกราคาทุกคน  เราไม่ได้ตั้งใจจะดิสเครดิตคลีนิคนะ  ความจริงเราสนใจคลีนิคนี้มาก  แต่เราแค่รู้สึกเสียความรู้สึกที่มีแต่หน้าม้าลงรีวิว ทำไมไม่ให้คนไข้มาลงรีวิวเอง  เพราะนี่คือเว็ปไซด์สำหรับการให้คำแนะนำ  ไม่ใช่การโฆษณานะค่ะ  ผู้เข้ามาในเว็ปนี้เราคิดว่าควรจะได้รับข้อมูลที่มาจากผู้เข้ารับการรักษา  ไม่ใช่พนักงานของคลีนิค  หวังว่าคงเข้าใจนะค่ะ
โพสต์ 2014-12-2 17:08:48 | ดูโพสต์ทั้งหมด
noknarak27 ตอบกลับเมื่อ 2014-11-27 08:55
เราอ่่านรีวิวของคลีนิคทุกรีวิวในการหาข้อมูลดูดไขมั ...

วันนี้คลินิกได้รับแจ้งจากคุณ i.am-pang ท่านผู้มีอุปการะคุณคลินิก
ว่ามีผู้ไม่หวังดีได้มีการพาดพิงถึงคลินิก

ทางคลินิกได้มีการตรวจสอบแล้วพบว่ามีการโพสข้อความเดียวกันซ้ำๆในหลายกระทู้ตามลิงค์ จึงขอเตือนด้วยความหวังดีไปยังคลินิกคู่แข่งที่กระทำการเช่นนี้ ว่าท่านกำลังทำผิดโดยการให้ร้ายลูกค้าของทางคลินิกและสตาร์คลินิก จึงขอเตือนให้หยุดการกระทำที่ผิดทั้งกฏหมายและศีลธรรมดังกล่าว ก่อนที่จะมีการดำเนินคดีทางกฏหมายตามพรบ.คอมพิวเตอร์ฯ และหันมาให้บริการด้วยคุณภาพแทนการใส่ร้ายคลินิกบุคคลอื่นให้ผู้รับบริการเลือกคลินิกตนhttp://www.dungdong.com/home.php ... w=me&from=space[/url]

และฝากผู้สนใจเข้ารับบริการว่าสตาร์คลินิกรับประกันการดูดไขมันว่า "สัดส่วนลดจริง ผิวไม่เป็นคลื่นและเป็นตะปุ่มตะป่ำ"
ทางคลินิกยังรับแก้ไขอาการผิวไม่เรียบตะปุ่มตะป่ำ หรือเคยทำมาแล้วไม่เห็นผลจากคลินิกอื่นอีกด้วย
ที่เดียวที่กล้ารับประกันให้จริง
โพสต์ 2014-12-4 13:53:32 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ไม่มีการให้ร้ายทางคลีนนิกหรอค่ะ ดิฉันเข้าไปมาแล้วราคาโก่งกันมากกว่าตอนคุยทางโทาสับ  หลายเท่าจะให้เข้ามาปรึกษาอย่างเดียว ขับรถไปตั้งไกลไม่เห็นได้อะไรเลย.
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้