ดู: 6516|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] ใครเคยผ่าตัดจัดเรียงไขมันใต้ตา+ฉีดไขมันใต้ตา V-plast เข้ามาทีค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ขอถามคนเคยทำนะคะว่า หลังทำบวมมากไหม แบบใช้ชีวิต ไปทำงานได้ไหม แล้วทำมามีปัญหาอะไรไหม ดีขึ้นเยอะคุ้มราคาหรือป่าว ตอนนี้ได้คิวทำเดือนหน้า ตามีปัญหาไม่เยอะมาก แต่อยากทำเพราะเริ่มคล้ำเริ่มมีริ้วรอย ใครมีรูปก่อนทำหลังทำลงให้ดูด้วยจะเป็นการกรุณามากๆเลยค่ะ ขอบคุณค่ะ
พี่่ฉีดไขมันใต้ตา. หน้ามันบวม แบบไม่สมส่วน. ดูแล้วรับตัวเองไม่ได้. ทำมา 2
อาทิตย์แล้วยัง. บวม. แบบไม่สมส่วนอยู่เหมือนเดิม. รอว่าเมื่อไหร่จะยุบนะ. แล้ว
ก็ภาวนา ให้หน้ากลีบมาเหมือนเดิมด้วนเถอะ
เพื่อนผมไปทำมา แรกๆก็บวมครับ แต่ตอนนี้สวยปิ๊งมากๆ หน้าเด็กขึ้นเวอร์ๆ ลดอายุไป 5-6 ปีเลยครับ คุณหมอเก่งจริงๆ ผิวเค้าก็ดูใสๆขึ้นนะครับ
อยากทราบด้วยเหมือนกันค่ะ พออายุเยอะ ขอบตาเริ่มลึก  ถ้าไปทำมาแล้วมารีวิวบ้างนะค่ะ
ของดิฉันก็ทำที่ V-plast ค่ะ เติม Microfat ได้หลายเดือนแล้ว
หมอไม่ให้ประคบเย็นอุนเพื่อให้อัตราการติดออกมาดี ฉนั้นช่วงแรกๆโดยเฉพาะ 2 อาทิตย์แรกจะบวมได้นะคะ ของดิฉันก็บวมค่ะ แต่ไว้ใจคุณหมอ เชื่อในฝีมือว่าต้องออกมาสวยอยู่แล้วค่ะ ของดิฉันเป็นเดือนๆค่ะเข้าที่ดีเลย
แรกๆ รูปร่างไม่ชัดแต่หลังจากนั้นจะใด้นวดๆคลึง รูปร่างทุกอย่างจะดีเอง สวยเอง ดีกว่าfiller แน่นอนค่ะ
ดิฉันว่ามันเป็นไขมันของเรา ต้องปลอดภัยอยู่แล้วค่ะ ปลูกติดดีก็อยู่กับเราไปตลอดชิวิตค่ะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-4-25 19:31:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Thunviga เมื่อ 2014-4-24 22:27
พี่่ฉีดไขมันใต้ตา. หน้ามันบวม แบบไม่สมส่วน. ดูแล้วรั ...

ขอทราบได้ไหมคะว่าทำที่ไหน
ต้นฉบับโพสต์โดย amizuki เมื่อ 2014-4-25 19:31
ขอทราบได้ไหมคะว่าทำที่ไหน

หมอกมล ยูเนียน ค่ะ  แต่ไม่แนะนำนะค่ะ
ทำมาได้ 21 วันแล้วคะแต่ยังบวมอยุ่. เจ้าของกระทู้ทิ้ง line id ไว้นะคะ เดียว add ไปคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย bansuan2 เมื่อ 2014-5-2 20:53
ทำมาได้ 21 วันแล้วคะแต่ยังบวมอยุ่. เจ้าของกระทู้ทิ้ง l ...

ขอไลน์หน่อยได้มั้ยครับอยากปรึกษาหน่อย
ฉีดไขมันที่หน้า
ทำมาได้4วันแล้วค่ะ บวมและเขียวที่ใต้ตา
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-12-12 01:36:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
สรุปยังไม่ได้ทำเลยคะ เพราะสายตาสั้น ใส่คอนแทคเลนส์คุณหมอไม่ทำให้ ต้องถอดออก เราก็ไม่พร้อม ขับรถมาเองด้วย สั้นเยอะด้วย เลยยังไม่ได้ทำเลยค่ะ
ทำมาสิบวันค่ะ ปกติเป็นแผลหายเร็วมากๆค่ะ  
ขอบอกว่าบวมน่ากลัวมากๆๆๆ ย้ำ มากๆๆๆๆๆๆๆ
ผลออกมาไม่รู้ว่าจะยุบลงเท่าไรค่ะ
กลัวเหลือน้อยไม่คุ้มกับที่อดทนกับความบวมและราคา
หากอยากเห็นสภาพ ข้อตวามมาที่  facebook : Nugolf G'family
ไม่กล้วรีวิวค่ะ รับตัวเองไม่ได้ค่ะ

ปล. ทำดีไหม ตอบค่ะ ทำดีค่่าาาา  หมอเริศสุดๆๆค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้