ดู: 1628|ตอบกลับ: 7

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอกตูม 400 CC.กับหมอกิตติศักดิ์

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ แอมน่ะค่ะ การศัลยกรรมสำหรับแอมแล้วน่ะค่ะศึกษามานานพอสมควร ดูจากตรงนั้นตรงนี้ในเว็ปบ้างไรบ้าง ถามเพื่อนที่เคยทำมาแล้วซะส่วนใหญ่ แอบมีขอดูด้วยนะว่า เพื่อนทำแล้วออกมาสวยมั้ย พอเห็นแล้วก้อ ว้าวววว สวยอ่ะ และรูปทรงก้อธรรมชาติมากเลย ก็เลยทำให้แอมเกิดแรงจูงใจในการเสริมหน้าอกอ่ะน่ะ และแล้วก้อตัดสินใจทำเลยหลังจากคิดอยู่พักใหญ่เลยแหละ ได้เวลาแล้ว ตื่นเต้นสุดๆมีหน้าอกกะเขาแล้ว หลังจากนั้นแอมก้อได้เลือกทำกับ หมอกิตติศักดิ์ โรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่ะ เลือกไซร์ 400 ซีซี เลย (ชอบสถานที่มาก สวยเลยแหละ) หลังจากทำประวัติอะไรเสร็จก้อรอค่ะ ตรวจนู่นี่นั่น หมอตรวจแล้วก้อโอเคเลยค่ะ หมอแนะนำดีมากค่ะ มั่นใจเลย
ตอนทำน่ะค่ะ(ตื่นเต้นก้อตอนนี้แหละ) ไม่เจ็บเลยขอบอก เพราะเค้ามียาสลบให้ค่ะ ตื่นมาอีกทีแล้วก้อเสร็จแล้วค่ะ ห้องพักสะดวกสบายมากเลยค่ะ พยาบาลดูแลดีมากๆ ที่โรงพยาบาลให้พัก 1 คืนค่ะ ไม่ได้หิ้วนมกลับน่ะ "ขอบอก" ้หลังจากพักฟื้น 1 คืนแล้ว ก้อได้เวลากลับบ้านแล้วค่ะ ไม่อยากกลับเลยอยากพักต่อเลยแหละ เพราะเค้าดูแลดีอ่ะ หลังจากนั้นก้อดูแลตัวเองตลอดค่ะ ตามที่หมอสั่งทุกอย่างเลยบอกเลยตอนนี้ ภูมิใจเลย พอใจมากๆเลยค่ะ ตอนนี้แอมมั่นใจมากเลยจริงๆ สวยเริด เชิด ได้อย่างมีมั่นใจเลย ถ้าบอกว่าแบนอีกทีนี้บอกให้มาดูเลย... มีให้หมด ยังไงฝากติดตามแอมเรื่อยๆน่ะค่ะ เดี่ยวมาอัฟเดสให้ดูเรื่อยๆจร้า ขอบคุณคุณหมอกิตติศักดิ์ค่ะ...บ้าบบาย
รสสุคน หน้าอก.jpg
โพสต์ 2014-4-23 15:01:50 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ราคาเท่าไหร่ค่ะ สวยค่ะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-4-23 15:59:53 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทำซินีโคนอเมริกาค่ะ ราคา 72900 บาท ค่ะ
โพสต์ 2014-4-23 16:06:28 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทรงสวยดีคะ ขนาดกำลังพอดีเลย
โพสต์ 2014-4-23 17:16:34 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยมากๆเลยค่ะ
โพสต์ 2014-4-23 22:19:09 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เต้าสวยอึ๋มดีค่ะ ถ้าแข็งรัดตึง มานวดกับสุนะคะ เต้านิ่มคล้อยธรรมชาติ ไม่เป็นพังผืด ไม่อักเสบค่ะ

Slide1.JPG Slide2.JPG
โพสต์ 2014-4-24 13:41:11 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยค่ะ ดูดีเลยค่ะ
โพสต์ 2014-4-24 16:47:13 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ถามหน่อยจ้า หมอกิตติศักดิ์  อยู่รพ. หรือ คลินิกไหนหรอจ๊ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้