ดู: 1919|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวจมูกค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ทำจมูกมาจะครบเดือนละค่ะ

ธรรมชาติมาก แต่ปลายไม่ค่อยสวยเท่าไหร่ ปลายสั้นกุดไปหน่อย

ช่างเถอะค่ะ โด่งกว่าเดิมก็พอใจละ ไว้อนาคตค่อยไปแก้

เนียนเวอร์ ไม่มีใครจับได้ ควรดีใจหรือเสียใจดี 555

กะไปฉีดลดแก้มค่ะ แก้มเยอะมากกกกกกกกก

แต่ก็แอบเสียดายแก้ม มีแก้มเอาเอาไว้แอ๊บเด็ก แต่อายุนี่ไปละ

ก่อนค่ะ

หลังทำ

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-4-16 11:28:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ด้านข้างค่ะ รูปข้างบนไม่ค่อยชัดเท่าไหร่
ลืมบอกไปว่าทำที่เชียงใหม่ค่ะ สมเพชรคลินิก

เหมือนไม่ได้ทำเลยค่ะ น่าจะโด่งได้อีกนิดน่ะค่ะ
มองหน้าตรงๆดูไม่ค่อยออกเลยค่ะว่าเสริม แต่พอด้านข้างเริ่มสวยค่ะเหลือปลายจมูกค่ะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-4-16 12:10:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย ohohlove เมื่อ 2014-4-16 12:01
เหมือนไม่ได้ทำเลยค่ะ น่าจะโด่งได้อีกนิดน่ะค่ะ ...

แอบเสียดายเหมือนกันค่ะ

อุตสาห์ทำมาทั้งที 55
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-4-16 12:11:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย toon27 เมื่อ 2014-4-16 12:04
มองหน้าตรงๆดูไม่ค่อยออกเลยค่ะว่าเสริม แต่พอด้านข้า ...

เราก็ไม่ค่อยชอบปลายมันเลยค่ะ
ลองรอดูให้ครบสามเดือนก่อนให้จมูกเข้าที่ค่ะ แล้วดูอีกทีว่าชอบหรือไม่ชอบยังไงค่อยแก้ปลายจมูกก็ได้ค่ะ เรารู้จักหมอที่ทำปลายจมูกสวย อันนี้เห็นกับตาเพราะขับรถพาเพื่อนไปทำมาเลย หมอโย เอเซียคลินิกค่ะ เป๊ะ
น่าจะโด่งอีกนิด  ไม่ต้องลดแก้มน่ะ  เป็นคนดูมีเสน่ห์  น่ะเนี่ย
สวยนะ น่ารักดีคะ
สวยค่ะ ธรรมชาติมาก
เราว่า น่ารักขึ้นเยอะเลยนะคะ เข้ากับหน้าดีด้วย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้