ดู: 2893|ตอบกลับ: 17
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูก ซิลิโคน USA กับ คุณหมอ Amed Clinic

[คัดลอกลิงก์]
หมดปัญหาแล้วกับดั้งแบน ดั้งแหมบ
เปลี่ยนมาเป็นดั้งสวยดั้งโด่งทันใจเลย เราเลยอยากมาโชว์จมูกใหม่
เสริมจมูกซิลิโคน USA มาค่ะ ไปทำกับคุณหมอแก้ว เอเมด คลินิก ชอบมากโด่งดี แต่ไม่ดูปลอม
แถมเห็นกันไปเลยว่ามีดั้งแล้วนะ ยิ่งจมูกด้านข้างแบบว่าสวยถูกใจอ่ะ
ตอนแรกที่เลือกเสริมแบบซิลิโคน แอบกลัวเล็กน้อยกลัวมันจะดูจงใจไปว่าทำและกลัวมันไม่เข้ากับหน้า
แต่คุณหมอแก้วดีอ่าทำจมูกเราออกมาได้เป๊ะไปเลย ตอนไปทำจมูกก็ไม่มีอะไรมากนะ
ก็พูดคุยกับคุณหมอแก้วว่าอยากได้จมูกแบบไหน ตกลงกันแล้วก็ตัดสินใจทำเลย
ขั้นตอนการทำเท่าที่เรายังมีสติอยู่ ก็ทำความสะอาดบริเวณใบหน้า และโพรงจมูก จากนั้นก็จะฉีดยาชา
และดมยาสลบหลับไปไม่รู้เรื่องอะไรและ (_  _ ) พอตื่นมาแอบเบลอเลอเล็กน้อย
งง กันเลยทีเดียว รับยาและจ่ายตังกลับบ้านไปนอนพักฟื้น ผ่านไปเกือบ 2เดือน

จมูกก็สวยฟรุ้งฟริ้ง ฟรุ้งฟริ้ง แบบในรูปด้านล่างเลยจ้า ^V^

สวยค่ะ อยากเห็นหน้าโดยรวมอ่ะค่ะ
ดูโด่ง คมๆดีคะ
ทรงสวยมากค่ะ ^^
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-4-9 17:42:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกคนค่ะ
จมูกโด่งมาก  สันเด่นชัดดีนะคะ ทำกับหมอไรหรอ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-4-27 12:06:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณค่ะ เราทำกับหมอเปิ้ล Amed Clinic
จมูกพุ่งมากค่าาา ชอบๆๆ
ทรงสวย โดดเด่นมากเลยค่ะ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-5-8 14:28:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่ได้เข้ามานานเลย ต้องขอโทษด้วยนะคะ พึ่งมาสังเกต เราบอกชื่อหมอผิดไป

ตอนนี้สับสนหลายอย่าง 555

คือทำจมูก กับหมอแก้วค่ะ ส่วนหมอเปิ้ล เราเสริมหน้าอก
ไว้มีเวลาจะมารีวิวหลังจากที่เราไปเสริมหน้าอกมานะคะ

เสริมจมูก มาดูสันชัดดีเลยอ่ะ เราเองก็ไปทำสวยที่นี่เหมือนกันเลยยย
จมูกสวยมากเลยค่ะ อยากเห็นรูป Before อ่ะ ไว้ว่างๆมาลงให้ดูบ้างนะคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย dolby.jaji เมื่อ 2014-4-27 12:06
ขอบคุณค่ะ เราทำกับหมอเปิ้ล Amed Clinic

สรุป ทำกะหมอแก้วหรือหมอเปิ้ลคับ
ดูสวยดีนะคะ ไม่ดูเวอร์เกิน เป็นธรรมชาติดี
สวยมากๆ เลยค่ะ
ชอบปลายจมูกอ่ะ สวยดี แต่เราว่าสันมันดูเป็นแท่งไปนิดนึง แต่โดยรวมโอเค งามค่ะ
สันจมูกชัดดีอ่ะ ชอบๆ
ทรงจมูกพุ่งมาก ชอบๆ ค่ะ อันนี้ซิลิโคน USA ทำมาเท่าไหร่อ่า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้