ดู: 2807|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เสริมจมูกใต้กระดูกอ่อน

[คัดลอกลิงก์]
ใครรู้เรื่องการเสริมจมูกใต้กระดูกอ่อนบ้าง   ขอความรู้หน่อยค่
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-4-26 15:12:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่มีใครแวะมาเยย................
ตอบกลับ 2# aumaim

หมอไงครับ รู้ๆๆๆๆ อิอิ
รอผู้รู้มาช่วยตอบอีกคนครับ ...
มดดำมาแล้วคะ ตัวมดดำเองเสริมกระดูก โดยใช้กระดูกอ่อนที่หูมาทำตรงหยดน้ำอ่ะคะ เพราะที่ผ่านมามดดำทำด้วยซิลิโคนและตัวมดดำเองเป็นคนที่จมูกสั้นเลยทำให้ซิลิโคนที่ใส่ไปไม่เวิคร์ไหร่ มดดำเลยเอาแบบกระดูกหูมาต่อปลายให้มีหยดน้ำอ่ะคะ แต่ตอนนี้หยดน้ำก็สั้นขึ้นมาเพราะไปแก้มาอีก  จะทำก็ศึกษาดีๆนะคะ เอาใจช่วยจ้า
เสริมใต้กระดูกอ่อนก็ลึกลงไปอีกที่ไม่ใช่ใต้ชั้นผิวหนัง...เพราะส่วนมาเค้าจะเสริมใต้ผิวหนัง
พอเสริมแล้วมันจะออกมาแหลม ๆ เป็นรูปแท่งซิลิโคลนเด่นชัด...แต่ใต้กระดูกอ่อนมันจะเป็นมน ๆ
และไม่เสี่ยต่อการโดนซิลิโคลนทิ่ม ซึ่งเป็นผลทำให้ตรงปลายจมูกของเราแดงอยู่ตลอดเวลา
ดูเป็นใส ๆ อ่ะค่ะ...อันนี้ถามหมอธีฯด้วยตัวเองนะคะ...หาได้เข้าใจไปเอง

ปล.หนูกะทำคิวสองต่อจากพอไง...จำได้ป่ะ
อยากรู้ข้อมูลการเสริมใต้กระดูกอ่อนมากกว่านี้จัง ได้ยินว่าหมอธี ขอนแก่น ท่านก็ทำด้วยหรือเปล่า ไม่แน่ใจค่ะ หากไปถามมาเดี๋ยวจะมาเล่าให้ฟังแล้วกันค่ะ
แล้วไม่ทราบคุณมดดำทำกับหมอไหนค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้