ดู: 3970|ตอบกลับ: 11

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอก400ccรพ.ตากสิน อ.หมอเฉลิมกิต

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะพี่ๆชาวดั้งโด่ง ขอแนะนำตัวก่อนน่ะค่ะ ชื่อปุ๊ค่ะเป็นสาวสองค่ะ^^ แอบดูรีวิวในดั้งโด่งเป็นแรมปี ถึงคราวมารีวิวและขอคำปรึกษาจากพวกพี่ๆเพื่อนด้วยน่ะค่ะ ได้ตัดสินใจเสิรมหน้าอกค่ะ ตอนแรกกะจะทำกะหมอเทพ จากดูรีวิวของพี่ๆแล้วสวยกันทุกคน แต่คิวนั้นช่างนาน และมีโอกาสพอดีในช่วงนั้นรุ่นพี่ได้แนะนำติดต่ออาจาร์ยหมอเฉลิตกิตให้ค่ะ(รุ่นพี่พึ่งแปลงเพศกับอาจาร์ยหมอคนนี้มา)ตอนแรกคือไม่รู้จักอาจาร์ยหมอคนนี้เลย ไม่เคยได้ยินชื่อเลย จากนั้นรุ่นพี่เขาก็ได้นัคหมอให้ค่ะ มาปรึษาที่ รพ.ตากสินค่ะ ตอนไปปรึกษาต้องไปเช้ามากค่ะหมอจะลงตรวจแค่เจ็ดโมงถึงแปดโมงเองค่ะไปถึงทำบัตรเหมือผู้ป่วยทั่วไปของ รพ. ค่ะและรอหมอ พอหมอมาถึง พยาบาลก้อเรียกเข้าไปพบหมอ พอถึงหมอก้อเล่ารายละเอียดของเขาให้ฟังค่ะ อาจาร์ยหมอเขาประจำอยู่ รพ.กรุงเทพสมุยค่ะแผนกศัลยกรรมโดยตรงค่ะ เขาจะขึ้นมาผ่าตัดที่รพ.ตากสินเดือนล่ะสามวันค่ะ หมอก็ให้ถอดเสื้อค่ะ แล้วหมอก็มาวัดๆตรงน่าอก แล้วถามส่วงสูงน้ำหนักค่ะ(สูง175ค่ะหนัก65) แล้วหมอก้อบอกว่า ถ้าอยากเหมือผู้หญิงก็300cc ถ้าผู้หญิงนมใหญ่หน่อยก็375cc ในใจคิดอยากได้400cc เลยบอกหมอขอเกินผู้หญิงได้ใหมค่ะ400cc นางหัวเราะแล้วมาวัดใหม่ นางบอก375แหละสวยแล้วจะเอาไปทิ่มหน้าใคร เดินมาเห็นแต่ไกล^^ เอาาสะเราพูดไม่ถูก 375ก็ได้ค้ะและหมอก็บอกรายละเอียดการผ่าตัดค้ะซึ่งละเอียดก็พูดศัพท์แพทย์กับเราเหมือนางลืมตัวค่ะเอาสะงง ดียังแปลให้เหมือสรุปอีกทีค่ะ คือผ่าใต้กล้ามเหนือ หมอบอกจะได้ออกมาธรรมชาติ และบวกกับเนื้อเราน้อย ผ่าทางรักแร้ค่ะหมอบอกทางนี้สวยสุดแล้วตอนแรกจะใส่ทางใต้ราวนมแต่เนื้อน้อยหมอบอกไม่โอแผลจะม่ายสวย และวางยาสลบค่ะ เลยได้ตัดสินใจคิดดูๆแล้วน่าจะปลอยภัยมากแล้วราคาไม่สูงมากก เลยได้นัคผ่ากะอาจาร์ยหมอเลยค่ะ ส่วนราคาได้มาเชคดูที่รพ.ที่อาจาร์ยประจำอยู่ที่รพ.กรุงเทพสมุยนั้นเสริมหน้าราคา120,000ราคาแรงอยู่ถ้าเป็นทรงหยดน้ำแพงขึ้นไปอีก ตอนแรกเห็นราคาแอบตกใจต่างจากราคาของเรามาก ของปุ๊ทั้งหมด40,000พอดีมีค่ายากะค่าตัดใหมอีกประมานสองร้อยกว่าบาท แต่อันนั้นเป็นราคาของโรงบาลเอกชนค้ะ ส่วนมากจะเป็นชาวต่างชาติค่ะ ที่ได้ราคานี้เพราะรุ่นพี่ติดต่อให้ด้วยค่ะ หมอคิดแค่ค่าซิลิโคน ค่าห้องผ่าตัด และค่าวิสัญชนี หมอไม่คิดค่าฝีมือค่ะ ของปุ๊นอนห้องพิเศษสองคืนด้วยค่ะ คือนอนก่อนผ่าตัดและหลังผ่าอีก1วันค่ะ ถ้าไม่นอนห้องพิเศษก็รวมแล้วไม่ถึงสี่หมื่นค่ะ ซิลิโคนของปุ๊ใช้mentorค่ะ ผิวทรายทรงกลม 400cc ไปตัดสินใจถามพๆี่เพื่อนๆมาก่อนค่ะเขาบอกเดียวมันยุบลงเลยขอหมอ400cc หมอก็ตกลงแอบดีใจเบา เดียวมาเล่าต่อค่า^^
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-4-8 15:53:38 | ดูโพสต์ทั้งหมด
มาเล่าต่อค่ะในรูปพึ่งออกจากห้องผ่าตัดค้ะยังไม้ได้รัดผ้า แอบเบลอๆอึนๆอยุ่^^
ในวันผ่าปุ๊ได้มาผ่าที่รพ.หลวงพ่อทวีศักดิ์ แอบตกใจชื่อรพ.เล็กน้อย55 หมอบอกดิวห้องผ่าตัดที่ตากสินต้องรอคิวนานเพราะเขาจะให้ผ่าคนป่วยก่อน หมอก็เลยดิวให้มาผ่าที่รพ.หลวงพ่อทวีศักดิ์ค่ะ ก็คือสามวันที่หมอขึ้นมาจะอยุ่ที่รพ.ตากสิน กับรพ.หลวงพ่อทวีศักดิ์ค่ะ ตอนแรกชื่อแอบน่ากัว บรรยากาศโรงบาลก็เงียบๆค่ะคนม่ายค่อยเยอาะจะเยอาะช่วงเช้า มาถึงวันผ่าต้องมาแอดมินก่อนค่ะเพื่อตรวจเลือด เอ็กเรย์หน้าอก วัดความดัน ซึ่งละเอียดค่ะเชคความพร้อมทุกอย่างของเราก่อนผ่า และได้ผ่าในตอนเช้าอีกวันค่ะตื่นเต้นตอนจะผ่าพยาบาลเข้ามาให้กำลังเยอาะมากค้ะในวันนั้น ทำให้หายกังวลเลยค่ะ สักพักมีหมอวางยามาคุยกะเราก่อนคุยรายละเอียดเกี่ยวกับวางยาค่ะ และพาเราเข้ามาในห้องผ่า พยาบาลกะทีมแพทย์อยู่กัน5 6คนเลยค่ะ ในใจนึกไมคนเยอาะจัง สักพักวิสัญชนีก็มาวางยา ชวนเราคุยไปเรื่อยเปื่อยค่ะ หลับไปตอนไหนไม่รู้ตัว ตื่นขึ้นมามีนมแล้ว รู้สึกตึงหน้าอกยังไม่อาการเจ็บและยังเบลอๆยาด้วยแต่ไม่อ้วกค่ะทานน้ำสักพักทานข้าวได้ปกติ แต่พอมาตอนย้ายเข้าพักฟื้นนี่แบบเจ็บมากบุรุษพยาบาลยกมาแบบไม่ยั้งปวดร้าวมากค่ะ พอพักฟื้นหนึ่งคืนพยาบาลผู้ช่วยพยาบาลที่รพ.หลวงพ่อทวีศักดิ์นี่แบบดูแลดีมาก เขามาถามอาการเราเรื่อยๆไม่ต้องห่วงเลยค่ะ พอช่วงเช้าอาจาร์ยหมอกะพยาบาลนับสิบค่ะขึ้นมาเชคแผลล้างแผลและพันผ้าหน้าอก ตอนพันเจ็บมากตอนหมอดันหน้าอกเข้ามาแล้วนัคมาตัดใหมหลังเจ็ดวัน แล้วก้อสอนนวดวิธีดูแล เพราะหลังจากนี้หมอจะกับไปประจำที่รพ.กรุงเทพสมุยแล้วจะเจออีกทีก็พฤษภาค่ะ แต่จะฝากไว้กะหมอท่านอื่นให้ระหว่างที่จะต้องตัดใหม ในวันตัดใหมเจอหมอผู้หญิงอีกคนค้ะที่อยู่ในห้องผ่าวันนั้นด้วย เป็นหมอที่ช่วยเย็บแผลคนล่ะข้างกะที่อาจาร์ยหมอเย็บให้ด้วย แผลข้างที่อาจาร์ยสวยกว่าข้างที่หมออีกคนเย็บหั้ยค่ะ ไม้เป็นรอยตะขาบค่ะเป็นแค่เส้นๆแต่ข้างที่หมออีกคนเย็บจะยาวกว่าหน่อยค่ ตอนนี้ได้สองอาทิตแล้วอยากถามพวกพี่ๆกี่อาทิตอ้ะค่ะถึงจะยกมือได้สุดเวลายกมันจะตึงหน้าอกเลยไม่กล้ายกมากกลัวแผลปริแต่ก้อเกือบสุดอ้ะค้ะ หมอก็บอกพยายามยกให้สุดเล่าสะยาวเลย^^เดียวจะมาอัพรุปให้เรื่อยๆน้ะะ
โพสต์ 2014-4-8 16:03:26 | ดูโพสต์ทั้งหมด
รอชมต่อไปค่ะ
โพสต์ 2014-4-8 16:42:54 | ดูโพสต์ทั้งหมด
รอเกาะติดชิดขอบจอ  แล้วคุณ จขกท ไม่ได้Take ฮอโมนบ้างเลยหรอค่ะ เคยได้ยินมาว่าพวกสาวสองที่อยากสวยเหมือนผู้หญิงเขาจะ Take ฮอโมนก่อนจะทำนมและแปลงเพศด้วยนะค่ะ
โพสต์ 2014-4-8 17:49:58 | ดูโพสต์ทั้งหมด
รพ ตากสิน อยู่จังหวัดอะไรนะคะ  
โพสต์ 2014-4-8 21:12:32 | ดูโพสต์ทั้งหมด

มีรายละเอียดคุณหมอเพิ่มเติมไหมคะ ติดต่อคุณหมอได้ทางไหนบ้างคะ

รอติดตามนะคะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-4-8 22:26:57 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย Akue เมื่อ 2014-4-8 16:42
รอเกาะติดชิดขอบจอ  แล้วคุณ จขกท ไม่ได้Take ฮอโมนบ้างเล ...

Take ค่ะเหมือสาวประสองคนอื่น แต่takeแล้วหน้าอกม่ายได้ขึ้นเยอาะเหมือคนอื่นเขาอ่ะค่า
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-4-8 22:28:51 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย arichida เมื่อ 2014-4-8 17:49
รพ ตากสิน อยู่จังหวัดอะไรนะคะ

คลองสาน กรุงเทพ ค่าา
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-4-8 22:31:42 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย Girl_lov_Star เมื่อ 2014-4-8 21:12
มีรายละเอียดคุณหมอเพิ่มเติมไหมคะ ติดต่อคุณหมอได้ทา ...

ปุ๊มีรุ่นพี่ติดต่อให้อ่ะค่ะ เขารู้จักกะหมอเดียววิธีติดต่อ ปุ๊ถามพี่เขาให้อีกทีน่ะค่ะ

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุณคะ  โพสต์ 2014-4-8 23:10
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-4-8 22:43:51 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ครบสองอาทิตค่ะ มันยังดูสูงอยุ่อีกนานใหมค่ะกว่ามันจะคล้อย ขอบหน้าอกด้านบนเป็นรอยพันผ้าน่ะค่ะ
โพสต์ 2014-4-9 00:03:35 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สูงหนะดีแล้วคะเวลาใส่เสื้อจะได้เห็นเนินสวยๆ เรายังอยากได้อย่างงี้เลยคะ ไม่ชอบนมต่ำดูเหมือนนมยานคะ ของ จขกท สวยมากๆคะอิจฉาจุง
โพสต์ 2014-4-13 01:12:16 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย WhiteQueen เมื่อ 2014-4-8 22:43
ครบสองอาทิตค่ะ มันยังดูสูงอยุ่อีกนานใหมค่ะกว่ามันจ ...

สวยค่ะ นมเข้าที่ทรงเริ่มสวยเดือนที่3 ไม่ต้องกังวลค่ะ วางโพรงสวยมาก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้