ดู: 6306|ตอบกลับ: 18
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิว เสริมจมูกที่ METRO BANGKOK CLINIC

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jinjinnaja เมื่อ 2014-4-8 17:37

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jinjinnaja เมื่อ 2014-4-8 17:36

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jinjinnaja เมื่อ 2014-4-8 15:10

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jinjinnaja เมื่อ 2014-4-8 15:06

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jinjinnaja เมื่อ 2014-4-8 15:05

หวัดดีค่ะเพื่อนๆ ดั้งโด่งทุกคน เราชื่อปอนะค่ะ วันนี้ ปอจะมารีวิวการทำจมูกที่  Metro Bangkok Clinic ตรงเอกมัย สุขุมวิทย์63 อะค่ะ www.metrobangkokclinic.com ตามนี้ ให้เพื่อนดูตั้งแต่เริ่มเลยน่ะค่ะ ปกติไม่เคยเลยที่จะมั่นใจในตัวเองสักเท่าไหร่ เพราะเป็นคนไม่มีดั้งค่ะ

รูปนี่ให้เพื่อนถ่ายเอาไว้ก่อนที่จะตัวสินใจไปปรึกษากับคุณหมอน้ำ ที่เมโทบางกอกคลินิก นี่บอกเลยนะค่ะว่าพยายามที่จะเลือกรูปที่คิดว่าดูดีและพอจะมีดั้งมากที่สุดแล้ว ไม่นานค่ะก็ตัดสินในจองคิวแล้วก็เข้าไปทำ รอคิวประมาน2สัปดาห์ค่ะ จองคิวไปเมื่อ ช่วงกลางเดือนกุมภา ได้ทำวัน พุทธที่5มีนาคม ค่ะ

นี่คือวันที่ 1 ค่ะ หลังจากทำเส็ด หมอน้ำมือเบาสุดๆค่ะ ขอบอกเพราะไม่เขียวเลย แต่แค่รู้สึกว่าบวม ตุ่ยๆค่ะ

หลังจากผ่านไป1สัปดาห์ หมอนัดไปตัดไหมที่คลินิกค่ะตอนแรกกลัวเจ็บตอนตัดไหมแต่พอไปตัดจริงๆ ไม่เจ็บเลยค่ะ

หลังจาก 1 เดือนเต็มค่ะเพื่อนๆ ปอพอใจมากค่ะ

และนี่ค่ะ คือรูปปัจจุบันหลังจากผ่านไป 2เดือน

bu5.jpg (7.01 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

bu2.jpg (8.08 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

IMG_2552.JPG (16.82 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

คะแนน

6

ดูบันทึกคะแนน

WoW เชื่อละว่าแค่ทำแค่จุดเดียวหน้าก็เปลี่ยนได้
สวยยยยยค่ะ น่ารักขึ้นเลยยย
สวยมากเลยค่าา เป๊ะเวอร์
สวยขึ้นเยอะเลยจ้า
หน้าเปลี่ยนไปเลยค่ะ สวยขึ้นเยอะเลย
สวยค่ะ ทรงจมูกดูยาวดี
พอจมูกเข้าที่สวยมากเลย อันนี้ใช้ซิลิโคนอะไรหรอ
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-4-10 13:46:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกๆคำชมนะค่ะ  เราใช้สิริโคนของอเมริกาค่ะ ทำที่เมโท บางกอกคลินิก 18000 เองค่ะ

ตอนแรกไปดูตามคลินิกที่ 7000 -8000 บอกตรงๆ ไม่ค่อยมั่นใจเท่าไหร่

แต่คุณหมอที่นี่ให้คำปรึกษาดีมาก เอาสิริโคนมาให้ดู และก็เลือก ระหว่าง

เกาหลี 12000  กับ อเมริกา 18000 ก็เลยเลือก อเมริกา

แล้วก็ออกมาพอใจสุดๆ อิอิ

คะแนน

2

ดูบันทึกคะแนน

อันนี้วางยานอนหลับหรือฉีดยาชาคะ
ทรงจมูกสวยดีนะคะ แต่แอบเห็นนะว่าหน้าก็ใสขึ้นด้วย น่ารักจุง
จมูกสวยจัง ทำแล้วน่ารักเลย
สวยเลยค่ะ น่ารักมากๆ
ทรงจมูกเหมาะกับหน้ามากเลย สวยๆ
ได้ปรับโครงหน้าด้วยรึป่าวคะ หรือทำจมูกอย่างเดียว

สวยขึ้น น่ารักขึ้นมากเลยค่ะ
จมูกโด่งสวยดีจังเลยค่ะ
สวยเลยอะ ชอบมากๆคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้