ดู: 1802|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รีวิวจมูก หมอกีรพรรดิ เลอลักษณ์ 5/4/14 เทใจให้หมอแล้วหล่ะ

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ  เอารีวิวหมอกีรพรรดิ แห่งเลอลักษณ์มาให้ดูนะคะ  

จิงๆมีดั้งอยุแล้ว แต่มันไม่ชัด และมีฮัมพ์
ตอนแรกนึกว่าต้องขูดฮัมพ์  พอไปเจอหมอกี  แกบอกว่าไม่ต้องขูดก็สวยได้

เลยยกให้เปนเรื่องของคุณหมอเลยค่ะ  อิอิ  
พอหมอแกบอกให้หลับปุ๊บ  ปะโยคสุดท้ายที่เราพูด คือ ยาสลบแรงจังเลยนะคะ 555

ตื่นมาอีกทีหมอกะผุช่วยก้คุยกันหัวเราะใหย่เรย  เค้าบอกว่าเรานอนดิ้นแรงมาก  เอิ่มมมมม คงจะจริง

เพราะหัวเหอกะเจิงหมดเลย แหะๆ  

ไม่เจ็บเลยนะคะ แต่ตึงๆ อารมณ์เดียวกะถอนฟันค่ะ  

ดูภาพละช่วยวิจารณ์หน่อยนะคะ ว่าออกมาจะเปนไง

ขอบคุณค่ะ  จะทยอยลงเรื่อยๆนะคะ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ค่าเสียหายทั้งหมดเท่าไหรค่ะ ใช้ซิลิโคลนอะไร ทำกี่อย่าง
สวยขึ้นแน่นอนค่ะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-4-6 16:48:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Nanny_Jeeranan เมื่อ 2014-4-6 15:36
ค่าเสียหายทั้งหมดเท่าไหรค่ะ ใช้ซิลิโคลนอะไร ทำกี่อย ...

ทั้งหมด 13150 ซิลิโคนเมกาค่ะ  เสริมอย่างเดียวไม่ต้องเหลาฮัมพ์ด้วยค่ะ  เพราะหมอบอกไม่เยอะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-4-6 16:48:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย moouan เมื่อ 2014-4-6 15:42
สวยขึ้นแน่นอนค่ะ

ขอบคุนค่ะ
ขอบคุณค่ะ เพราะเราเพิ่งไปทำมาHump สูงมากๆ เลยต้องเหลาออก ใช้เวลาเกือบ 4 ชม แหนะ แต่ออกมายากที่สูงๆ ก็เรียบโค้งงอนดีมาก ตอนนี้บวมๆอยู ได้ 3 วันเอง แต่ทำคนละที่นะคะ มาแชร์ ว่าเป็นอย่างไรบ้าง
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-4-7 01:36:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Nanny_Jeeranan เมื่อ 2014-4-6 22:13
ขอบคุณค่ะ เพราะเราเพิ่งไปทำมาHump สูงมากๆ เลยต้องเหลา ...

เหนรีวิวละค่ะ  บวมแต่ไม่ช้ำเท่าไหร่นะคะ  หายไวๆค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้