ดู: 862|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] สอบถามว่าจมูกแบบนี้ทำทรงนี้ได้ไหมค่ะ จะทำกับหมอเกมส์

[คัดลอกลิงก์]
คือ อยากทำจมูก อยู่ 2 ทรงนี้อะค่ะ แต่ไม่รุ้ว่าจมูกแบบเค้าจะทำทรงไหนเข้ากว่า
อยากทำกับหมอเกมส์ ที่รังสิต หรือใครมีหมอไหนแนะนำ รบกวนหน่อยนะค่ะ

หมอยุทธพงษ์ เวิลชาร์มมิ่ง ก็โอนะ  ลองศึกษาข้อมูลดูจ้า
หมอทรงยศค่ะ เชียร์ๆๆๆ ตัดปีกจมูก แล้วเสริม เป็นทรงหยดน้ำจะสวยมาก เพราะ เนื้อจมูกน้องค่อนข้างเยอะ ทำออกมาสวย ชัวร์ๆๆเลย อิอิ
ทรงจมูกสวยมาก พุ่งดีจัง ถ้าเสริมขึ้นหน่อยคงสวยมากๆ
เนื้อตรงปลายจมูกเยอะอยู่นะ ลองมาทำกับคุณหมอทรงยศดูซิ คุณหมอทำจมูกทรงหยดน้ำสวยมากๆ คลินิคแถวรัชดา ลองมาดูนะคะ
หมอทนงศักดิ์ เอเซียคลินิกเลยค่ะเพราะรูปจมูกที่เหมือนคุณเนยเพื่อนเราก็เอาไปเป็นตัวอย่างที่อยากจะทำเหมือนกัน แล้วเพื่อนเราไปปรึกษาที่เอเซียคลินิกมา นางบอกมาว่าไปจองในงานแล้วมัดจำในงานมีโปรดีๆให้อีกด้วย แล้วหมอก็โอเคให้คำปรึกษาตรงไปตรงมา อะไรที่ไม่ได้ก็บอกเลยว่ามันจะไม่เข้า เพื่อนเราเลยตัดสินใจทำที่นี่
แนะนำหมอทรงยศค่ะ ดูจากทรงจมูกน้องแล้ว ทำออกมาต้องสวยแน่ๆเลย เป็นปลายแบบหยดน้ำ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-4-12 18:44:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุนทุกความคิดเห้นน่ะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้