ดู: 1011|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] สอบถามเรื่องทรงจมูกหน่อยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]

คืออยากได้จมูกทรงประมาณนี้น่ะค่ะ
ไม่ทราบว่าหมอท่านไหนถนัดทรงนี้คะ
ในใจมี คุณหมอเกมส์ หมอไพศาลบางแค และหมอยุทธพงษ์ค่ะ

แล้วอยากรู้ว่า ทรงจมูกแบบนี้จะเข้ากับหน้าเราหรือเปล่าคะ
ขอคำแนะนำด้วยค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

แบบเหมือนสไตล์เกาหลีเลย หมอทนงศักดิ์ เอเซียคลินิกเราว่าหมอเขาทำจมูกสวยและเก่งเรื่องจมูกอะ
ทรงจมูกแบบนี้จะเข้ากับ จขทกนะค่ะ แต่อาจจะต้องตัดปีก
ยังไงก็ขอให้ทำมาสวยๆค่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-3-24 14:06:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย toon27 เมื่อ 2014-3-24 13:24
แบบเหมือนสไตล์เกาหลีเลย หมอทนงศักดิ์ เอเซียคลินิกเร ...

แล้วแบบนี้ ต้องตัดปีกก่อนืหรือต้องเสริมก่อนดีคะ
หมอทนงศักดิ์ ปลายเค้าพุ่งไปหน่อยอ่ะค่ะ
ลองดูหมอชาติชายค่ะ น่าจะทำได้แบบนี้

เพจค่ะ https://www.facebook.com/Aplusclinic
มาดันหมอชาติชายค่ะ เป๊ะจริง ราคาเบา ๆ คิวไม่นาน ตามเพจที่คนข้างบนแนะนำเลยค่ะ
จากตัวอย่างคนทำเขาโด่งมากเลย ถ้าคุณจขกท อยากได้ตามแบบเป๊ะต้องขอถาก่อนว่าเนื้อตรงปลายกับดั้งเยอะไหมถ้าเยอะก็จัดปริ้นแบบทำโลดเลยค่ะ แนะนำให้ทำกับหมอทนงศักดิ์ เอเชียคลินิกค่ะ
ผมแนำนำไปปรึกษาคุณหมอที่คลินิกเลยดีกว่าครับ (ปรึกษาหมอนะ) ออกมาจากปรึกษาหมอก็เตรียมรับมือกับพี่ๆ เซลล์หน้าเคาร์เตอร์ หนักแน่น ฟังหมอส่วนใหญ่ คิดตัดสินใจจากปากหมอเลยครับ ดูเคสที่นั้งรอตรวจหน้าคลินิกเลย จะชัวร์ครับ
ดีไม่ดี อยู่หน้าร้านเลยผมว่านะ
ลองไปปรึกษาหมอก่อนก็น่าจะดีกว่านะหมอเขาน่าจะรู้ว่าปัญหาจมูกเราต้องแก้แบบไหน
ลองดูหมอพลศักดิ์ดูสิเขาทำออกมาประมาณนี้อ่านะ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-3-26 08:00:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกๆคำตอบมากนะคะ คงต้องศึกษาอีกนานเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้