ดู: 853|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] สอบถามพี่ๆเว็บดั้งโด่งหน่อยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]

คือว่าดิฉันมีปัญหาจมูกใหญ่ เนื้อจมูกเยอะ อยากจะเสริมจมูกแต่กลัวว่าจะใหญ่เหมือนจมูกสิงโตเลยอยากถามพี่ๆว่า

1.ถ้าเสริมจมูกมาแล้ว จมูก มันจะใหญ่ไหม

2.ควรตัดปีกจมูกด้วยไหมค่ะ

3.แนะนำหมอทำจมูกให้หน่อยอยากได้ทรงแนวนี้อะค่ะ

ขอบคุณพี่ๆดั้งโด่งที่แสดงความคิดเห็นนะค่ะ
ตัดปีกจมูก ส่วนซิริโคนหมอจะเปนคนเหลาตามรูปทรงจมูกเราค่ะ
อยากได้แบบไหนบอกหมอเลยจ้าา

คนมีเนื้อจมูกเยอะได้เปรียบนะ ทำได้หลายทรง  สู้ๆค่าา
อาจจะต้องตัดปีกค่ะ แล้วจะง่ายมากในการเลือกทรงที่คุณชอบอะเพราะเนื้อจมูกเยอะ
พอตัดปีกแล้วเสริมความโด่งเข้าไปเราว่าจมูกน่าจะได้รูปสวยอะ
เราแนะนำหมอทนงศักดิ์ เอเซียคลินิกอะเราว่าหมอเขาเก่งทำจมูกสวยดี
ลองทำดั้งก่อนก็ได้นะคะ แล้วถ้ายังไม่พอใจค่อยตัดคะ
เพราะตัดไปเอากลับมาไม่ได้แล้วนะคะ
โชคดีจังเป็นคนเนื้อจมูกเยอะ เราว่าตัวเองตัดปีกกับเสริมจมูกก็น่าจะรับกับใบหน้าแล้วนะ แบบที่ตัวเองอยากได้เพื่อนเราก็ใช้แบบคนนี้อะ แต่เพื่อนเราเสริมกับหมอโย เอเซียคลินิกอะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้