ดู: 2765|ตอบกลับ: 13
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] อัพเดทนะคะ หมอกิตติชัย บวมช้ำสุดๆ

[คัดลอกลิงก์]
จากที่ห่างหายไปนาน
เราไม่ค่อยได้เข้ามาเช็คเลย จิตตกพักใหญ่
อยากอยู่ห่างจากบอร์ดเกี่ยวกับศัลยกรรมสักพัก

เอารูปอดีตให้ดูก่อนนะ
javascript:;

จากวันที่16ตุลา ตอนนี้ก็น่าจะ5เดือนแล้ว

บอกไว้ก่อนเลยนะคะว่าต้องไปเจาะเลือดคลั่งออกสองครั้ง
ครั้งแรกกับคุณหมอสมบูรณ์ ไม่เจ็บเลย ได้เลือดนิดเดียว
ครั้งที่สองกบคุณหมอกิตติชัย เจ็บมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก ได้เลือด3ซีซี

ไม่มีการติดเชื้อแต่อย่างใด

อาการที่เหลือตอนนี้ก็คือ จมูกแลดูเบี้ยว แกนเบี้ยว ปลายเบี้ยว บวมอยู่ ขอบตาคล้ำ คอนซีลเลอร์กลบไม่อยุ่
ไปหาคุณหมอล่าสุด แกบอกว่าไม่เบี้ยวนะ แกนเบี้ยว1มิล
เอิ่ม แต่เราสัมผัสได้ว่าเบี้ยวค่ะหมอ!!!!

ไม่กล้าถ่ายรูปเลยช่วงนี้ เสียเซลฟ์สุดๆ
คุณหมอรับผิดชอบนะคะ ว่าจะแก้ใหม่ให้ฟรี นัดตรวจใหม่แต่เราไม่ไป ไม่กล้าทำกับแกแล้ว
ขอทำกับคุณหมออื่นก็ต้องเสีย20000

ตอนนี้คิดว่าจะเอาออกเลย หรือไม่ก็คงหาหมอทำใหม่

รูปค่ะ

IMG_2614.JPG (86.05 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 5)

IMG_2689.JPG (191.81 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 7)

IMG_2698.JPG (171.59 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 3)

1.jpg (138.83 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 3)

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-3-19 17:52:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รูปไม่เรียงเลย ทำไม่เป็นขออภัยค่ะ สามรูปแรก คือปัจจุบัน รูปสุดท้ายก็คือทำช่วงแรกกกกก
ทำไมมันช้ำแบบนี้เนี่ย เหมือนโดนทำร้ายร่างกายเลย ยังไงก็ขอเป็นกำลังใจให้นะค่ะ การศัลยกรรมก็เหมือนการเสี่ยงโชค ยังไงก็ขอให้โชคดีในครั้งหน้านะค่ะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ
ช้ำมากอ่ะ ตกใจ!
เป็นกำลังใจให้ค่ะ
ทำเหมือนไม่ทำ แถมเจ็บตัวฟรีๆอีก-*- ขอให้หายไวๆนะค่ะ
เอียงคล้ายๆของผมเลยครับ แต่ของผมไม่บวม ไปแก้ที่ปนัดดาคลีนิกสิครับ 12,000 บาท อาจรย์เก่งมากใจดี มีเทคการทำที่ไม่ให้บวม แถมทำเสร็จแล้วพนักประคบเย็นให้ครึ่งชี้วโมง ทำออกมาสวยมากๆ หาดูชื่อคลีนิกในเฟสครับ บอกน้องแน็กแนะนำมาจะได้ราคาโปรครับ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-3-20 19:07:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกกำลังใจนะคะ ตอนนี้สภาพจิตใจดีขึ้นมากแล้ววว ส่วนเรื่องเสียเงินฟรี ปลงแล้วค่ะ
อย่าหาว่าขายของเลยนะครับ ได้ลองทานยา หยวนหนานเป๋ยเย่า ก่อนได้มั้ยครับ
ช่วยลดอาการช้ำเลือด ลดบวมได้นะครับ
ของเราเสริมกับคุณหมอกิตติชัยรอบสอง ไม่ช้ำ โชคดีไป T..T
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-4-3 18:26:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย piyawan1991 เมื่อ 2014-4-3 15:49
ของเราเสริมกับคุณหมอกิตติชัยรอบสอง ไม่ช้ำ โชคดีไป T.. ...

ดีจังเลย โชคดีมากคะ^ ^
ดูผ่านๆไม่ค่อยเห็นหรอกค่ะว่าเอียง ขอให้หายเร็วๆนะคะ
ตอนนี้หายยังค่ะ
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-5-5 03:55:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอนนี้ถอดออกแล้วจ้า ^^
ขอให้แก้ใหม่ ออกมาสวยๆสมใจนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้