ดู: 2663|ตอบกลับ: 14
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] รีวิว รักษาหลุมสิว หายดีแล้วค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
โอ๊ยยย... กลุ้มใจอยู่นาน 2 นาน กับร่องรอยสงคราม บนใบหน้าของหญิงสาวอย่างเรา!!!
ไหนๆ ใครเจอปัญหาแบบนี้บ้าง ที่เกริ่นมาเนี่ยก็ สิว หลุดสิว รอยดำ รอยแดง everything อ่า
ปัญหาแบบนี้จริงๆแล้วเป็นต่อเนื่องตั้งแต่สมัยเรียนมหาลัยแล้วค่ะ คือ
ก็ไปรักษามาหลากหลายที่เหลือเกิน ก็มีได้ผลนะ แต่!! พอเราห่างหายจากที่รักษาทุกอย่างก็ค่อยๆก่อตัวขึ้นมาอ่า
จนตอนนี้ทำงานนอนดึก (หลีกเลี่ยงไม่ได้) ตอนแรกก็ทำใจค่ะ
ปล่อยเซ่อตามธรรมชาติให้มันหายไปเอง แต่!! ไม่ได้การหนักข้อทุกวัน

{ รูปด้านบนซ้าย – ขวา เป็นรูปก่อนการรักษาสิว กับ Auto Stamp }

เราลองใช้อินเทอร์เน็ตให้เป็นประโยชน์หาข้อมูลนั้นนี่
ที่เค้าแนะนำว่าดีจริงๆ จนไปเจอคลินิกแห่งนึงค่ะ ชื่อ AMED CLINIC ก็เริ่มสนใจ
ก็ลองติดต่อไปดูทางคลีนิกเบื้องต้นก็อยากให้เราเข้าไปพบแพทย์ผู้เชี่ยวชาญก่อน เราก็เลยนัดคิวปรึกษาเลยค่ะ
ก็ได้ไปปรึกษากับคุณหมอมาแล้วค่ะ ทางด้านคุณหมอเค้าก็ให้เราเริ่มรักษาคอร์สสิวแบบจริงจังเลย
มาตรงตามหมอนัดโอกาสสิวหายก็มีอยู่แล้ว แถมแนะนำเพิ่มเติมอีกค่ะว่าเราควรจะรักษาควบคู่ไปกับ
คอร์ส Auto Stamp เมื่อฟังแบบนี้ไม่รอช้าจัดทุกสิ่งตามคำบอกกล่าวของคุณหมอเลยค่ะ
และก็เริ่มทำเลยค่ะ...ก็เข้าไปนอนรอที่ห้องจะมีพนักงานมาทำความสะอาดหน้าให้
และแล้วก็เริ่มกดสิว ฉีดสิวจากจุดที่แพทย์เห็นสมควร

ว่าฉีดได้ค่ะ และก็มีการมาร์คหน้าใสด้วยชอบฟิวตอนมาร์คหน้ารู้สึกสบายสุดๆ
ทุกขั้นตอนที่ทำที่นี่ดีกว่าที่อื่น คือแพทย์จะคอยดูทุกขั้นตอนให้เราเลย ต่างจากที่อื่นที่จะให้ผู้ช่วยเป็นคนทำ
พอขั้นตอนของการรักษาสิวเสร็จหมดแล้วก็นั่งรอแปปนึงค่ะ และก็มาทำ Auto Stamp
เทคนิคนี้เป็นการช่วยเรื่องร่องรอยสงคราม เป็นเทคนิคของที่นี่เค้าเลย ตอนทำ Auto Stamp
ก็เอาหัวเข็มเล็กๆมาสะกิดบริเวณที่มีปัญหา เสริมด้วยการใช้ยาและวิตามินช่วยในการบำรุงผิว
หลังทำแอบรู้สึกหน้าแดงนิดๆค่ะ แต่ก็เป็นอยู่ 1-2 วันก็หาย หลังจากนั้นก็รู้สึกรอยต่างๆจางลง ผิวดูกระชับ
พวกรูขุมขนก็เล็กลง แถมผิวของเราดูขาวกระจางใสมากกว่าเดิมอ่า ปลื้มสุดๆ

{ รูปนี้ เป็นรูปหลังการรักษาสิว กับ Auto Stamp ได้ 2 อาทิตย์ แล้วจ้า }

เห็นผลลัพธ์แบบนี้บอกเลยปลามปลื้มเอาการ ว่าแล้วมาดูผลลัพธ์ปัจจุบันดีกว่าที่เรารักษาได้ครบ 1 เดือนแล้วค่ะ

สังเกตได้ รอยสงครามหายจ้า หน้าหล่ะ ก็ขาวใสขึ้นเยอะกว่าแต่ก่อน แถมหน้าเนียนกระชับสุดๆ  
ยิ่งเดี๋ยวนี้ไม่ต้องแต่งหน้าก็สวยแล้วอ่า เพราะผิวดีเลยไม่ต้องพึ่งเครื่องสำอางกันเลยทีเดียว

คะแนน

2

ดูบันทึกคะแนน

คอร์สเท่าไหร่ค่ะกี่ครั้ง

เท่าไหร่ค่ะเนี่ย อยากทำมั้ง
ราครเท่าไหร่คะอยากทำมั่ง
เท่าไหร่คะ อยากทราบราคา จะได้แนะนำให้น้องไปทำบ้าง
เด็กรุ่นๆ สิวกำลังมาเลย และ กี่ครั้งเห็นผลเอ่ย?
ทำไปกี่ครั้งคะ?? แพงป่าวเอ่ย
อื้มหืมมม สงสัยจะแพงแน่ๆเลย แต่ถ้าแพงและเห็นผลดีแบบนี้ก็น่ายอมนะคะ
สนใจๆๆ หมดไปหลายคอสละ ไม่ได้เรื่อง
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-4-29 16:13:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้องขอโทษด้วยนะคะที่ตอบช้า พักนี้แอบยุ่งนิดนึง

Auto Stamp ราคาคอร์ส 16,000 ค่ะ คอร์สนึง มี5ครั้ง

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Tangmozab เมื่อ 2014-4-29 18:31

อันนี้รักษาหลุมสิวได้อย่างเดียวหราคะ เข้าไปดูโปรใน ensogo เห็นคลินิกนี้เหมือนกัน แต่บอกรักษาหลุมสิวด้วยตัว iFraxtional อันไหนดีกว่ากันเนี่ย
หน้าเนี่ยนขึ้นมากเลยค่ะ ค่าเสียหายทั้งหมดประมาณกี่บาทหรอคะ
นั้นสิค่ะ หน้าเนียนจริงๆ อิจฉา จัง
หน้าใสขึ้นเยอะเลยอ่า อิจฉาๆๆ
หน้าเนียนเพราะแอฟสงสัยมาโปรโมทคลินิค
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้