ดู: 10399|ตอบกลับ: 31
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดปีกจมูก] รีวิว ตัดปีกจมูก แก้จมูกบาน กับหมอเปิ้ล @เอเมด คลีนิก

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย redbeautybell เมื่อ 2014-3-14 15:32

ดีค่ะ วันนี้ตั้งใจมารีวิวตัดปีกจมูก ก่อนหน้านี้ก็คิดว่าไม่เป็นไรหรอก
จมูกบานนิดๆหน่อยๆ แต่!! มันเริ่มไม่ใช่และเพราะมันทำให้เรากลายเป็นคนดูไม่มีดั้ง
ยิ่งหน้าตรงยิ่งดูไม่มีมิติ... แบบรูปแรกด้านบนเลยค่ะ ก็เลยที่ประจำ AMED CLINIC ปรึกษากับ
คุณหมอเปิ้ลว่าอยากตัดปีกจมูก เพราะก่อนหน้านี้คุณหมอเปิ้ลเคยทักแล้วครั้งนึง
ว่าถ้าตัดปีกจมูกออกจะสวยดูมีดั้งและหน้าดูมีมิติ แต่ตอนนั้นไม่เชื่อจ้า
ตอนนี้เลยต้องรีบกลับมาให้หมอเปิ้ลช่วยด่วน T^T

สรุป ได้ทำกับ คุณหมอเปิ้ล แพทย์ด้านศัลยกรรมโดยตรงของที่นี่
หมอเปิ้ลแบบว่าเก่ง และใจดี ทำเร็วมาก พอหมอเปิ้ลทำเสร็จเรารู้เลย ว่าเย็บแบบว่า ละเอียดมาก
พอดูกระจกครั้งแรก แบบโล่งใจเลยค่ะ มันเริ่ดดดด พอชื่นชมจมูกตัวเองซักแปป
ก็ไม่มีอะไรแล้วรอรับยาจ่ายเงินก็กลับบ้านได้เลย รูปที่สองด้านบนเป็นรูปหลังทำได้ประมาณ 5วัน
สังเกตดูนะ...ปีกจมูกดูสวยกว่าเดิมเยอะ และมองหน้าตรงดูมีดั้งขึ้นมาด้วย กรี๊ดดีใจมาก
พอใจกับผลงานของคุณหมอสุดๆ  ณ จุด นี้ ฟินเบาๆ ^,^

สวยดีค่ะ หายไวๆนะคะ
ราคาเท่าไหร่ครับ
เท่าไรอะตัวเอง
คลีนิคอยู่ที่ไหนครับ
ทำมาเท่าไหร่ค่ะ และตอนทำเจ็บมากมัียเอ่ย เพราะตัดปีกออกและทรงจมูกดูสวยมาก
ทรงสวยเลย ไม่ทราบทำมาเท่าไหร่ค่ะ
ทรงตัดปีกสวย ไม่ทราบว่าราคาเท่าไรครับเนี่ย (แอบสนใจ)
เท่าไหร่ครับ
ท่าทางจะแพง 20000++
เท่าไหร่คะ? เป็นธรรมชาติมากเลย
ตัดออกแล้ว ดูดีขึ้นเยอะเลย
ตัดปีกช่วยได้เยอะเลยจริง ๆ ค่ะ ใช้เวลาทำนานมั๊ยค่ะ ต้องพักฟื้นด้วยรึป่าวค่ะ
รอถามเหมือนข้างบนๆๆ ด้วยค่ะ   เท่าไหร่คะ เย็บนอกหรือในเอ่ย
ราคาเท่าไหร่คะ  ดูจมูกเป็นทรงและเข้ารูปดีค่ะ
18#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-6-5 17:41:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
- มาตอบแล้วจร้าาาทุกคน เราตัดปีกจมูกมา 30000. ที่ เอเมด คลินิก สีลมค่ะ -
จมูกสวยขึ้นนะค่ะ ทำมาเท่าไหร่อะค่ะ
ค่าเสียหายด้วยจ๊ะ
เราก็เพิ่งไปทำมาเหมือนกันค่ะ
ทรงจมูกสวยมากคะ
ราคาประมาณเท่าไหร่คะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้